• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Offline định kỳ Chủ Nhật 03 - 06 - 2012

chekute

Member
Đến hẹn lại lên 2 tuần 1 lần những thành viên trong CLB American Bully Hà Nội lại gặp gỡ, giao lưu, trao đổi kinh nghiệm, nhằm phát triển thú chơi ngày 1 chuyên nghiệp hơn.

Thời gian : 15h30' ngày Chủ Nhật 03 - 06 -2012

Địa điểm : Vườn Hoa Hàng Đậu

Rất mong sự góp mặt của tất cả mọi người, ai có chó mang chó, ai ko có cũng mời tham gia biết đâu đam mê trỗi dậy, đến kỳ Off sau lại có chó mang đi :D
Văn thơ lênh láng tràn quá 2 háng chẩy xuống ...! =)) ông anh định thành ngòi bút vàng à :))

chekute

Member
Bạn này nói chuẩn. Cái gì cũng có cái giá của nó cả thôi k ai Buôn gian bán Lân đâu mà phải thắc mắc. 1 con chó cái có giấy tờ thì đàn con đẻ ra cũng đem lại được nguồn lợi nhiều cho chủ. Còn 1 con chó đực có gia phả có thể giúp người ta tìm hiểu tốt về nòi giống để xác định xem đàn chó con sau này đẻ ra sẽ thế nào. K phải tự dưng mà cái tờ giấy A4 đấy lại có giá trị đắt hơn 1 con Bully k giấy như vậy. Còn VBKC không quan trọng việc chó có giấy hay không cùng đam mê đến chung vui cùng câu lạc bộ là tốt r. Còn việc chó VBKC đắt hay việc chó của clb hà nội rẻ thì...rồi sẽ biết. Ng ta đầu tư chuồng trại sạch sẽ, nòi giống tên tuổi đẹp mà bán cùng với chó không nguồn gốc để mà Loạn à. Còn về chuyện chơi theo hướng chuyên nghiệp thì khỏi bàn đi sắp tới nếu không có gì thay đổi thì trọng tài mỹ làm show về mời các bác bên Bully HN qua xem tí cho vui nhỉ....
Rất hay và ý nghĩa , bạn cũng có cái riêng của bạn ,nhưng người việt chơi theo cách của người việt , niêm đam mê cũng sẽ cố cho nó cái chuồng , chứ mỹ gì ở dây . tất cả chỉ là niềm vui thôi , chứ nói như bạn , thì với tôi nó xa vời quá :D , thank you vì bài viết cũng rất ý nghĩa ;)

Khánh Nhữ

Active Member

Chúm chím đôi môi để rồi nở một nụ cười đầy mãn nguyện

Quả này chú Hòa hối lộ chú Hùng đi ko là có "Sự nổi giận của người vợ " đấy ạ !Chú Hùng ơi! cháu mà làm GĐ Cty Dầu Ăn thì cô ko phải đi chợ mà vẫn có dầu rán chú ạ !

Thich_Khach

Member

Ơ thằng em Bốp Gấu ngày xưa của mình bây giờ chơi Bully ah? :( Gấu ơi ...a Dương xăm đây em bây giờ dùng số nào nháy sang cho anh nhé...

legion90

Member
Tiếc quá hôm chủ nhật em phải đèo thằng em em đi thi tốt nghiệp nên không đi được.haizz

Biết có tăng 2 thế này thì cũng phải bon chen để vợ con ở nhà để tham gia hamzui Club. :(:)(:)(( Rút kinh nghiệm :-??

manh tien

Sao mọi người ko ra vườn hoa lý tự trọng sân tượng đài rộng rãi thoáng mát lại gần hồ ạh?

chekute

Member
2 tuần nữa là lại gặp nhau :D , cứ 2 tuần mang chó đi off phấn khích điên lên được

Khánh Nhữ

Active Member
2 tuần nữa là lại gặp nhau :D , cứ 2 tuần mang chó đi off phấn khích điên lên được
Nhớ được đoạn quảng cáo Pond's 10 năm trước, lồng ghép góp vui cùng anh em, xả tress nào :

Trong 1 lần tình cờ đi Siêu Thị, Chè Kute nhìn thấy dáng vẻ trẻ trung và hiện đại của American Bully vì thế CK đã mua về nuôi thử đấy. Còn bây giờ sau hơn 1 tháng nuôi Bully, CK cảm thấy tự tin và yêu đời hơn rất là nhiều, nào các bạn còn chờ gì nữa chúng mình cùng American Bully =))