• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline định kỳ 20-11-2011 tại cv thống nhất

Manh Cuong

Member
Chủ nhật a e đi đông đủ nói chuyện nội bộ trong hội không nên tranh cãi nhau vì 1 số nick ảo nữa,ok mọi người !!! .........................

hoanghai82

Member
Anh em nhớ mặc ao đồng phục nhé .Còn chuyện riêng tư chắc ai cũng biết rồi nếu ai có thắc mắc hoặc chưa biết thỉ goị điện cho HIỆP nhé .
hội còn có những người như anh thì cho em xin phép,em ở nhà thả chó ra sân ngồi ngắm còn hơn!

atula

Active Member
hội còn có những người như anh thì cho em xin phép,em ở nhà thả chó ra sân ngồi ngắm còn hơn!
Đấy là việc của em còn anh sống để người khác nể ,để phát triển hội buly cái đấy nhiều anh em sẽ tự nói .Còn việc hai người anh không quan tâm .

King of bulls

Vietpet sponsor
Vì phong trào ae suy nghĩ lại cùng nhau góp phần chung tay với nhau. Gạt bỏ những cái cá nhân sang một bên để làm nên cái đại sự. Mong ae suy nghĩ lại.

Thân chào,

Mình thấy bully hà nội đang ngày càng phát triển,mà để cho phát triển hơn nữa thì mình mong các bạn nên ngồi lại nói chuyện và giải quyết mọi khúc mắc với nhau vì anh em đã cùng chung niềm đam mê với nhau thì không thể nào mà không hòa thuận với nhau được.Và để cho buổi offline chủ nhật tới này vui vẻ thì mình xin góp chung vui mấy em bully của mình được chuyển từ Nha Trang ra Hà Nội nhân dịp về quê chơi.

Manh Cuong

Member
Mình thấy bully hà nội đang ngày càng phát triển,mà để cho phát triển hơn nữa thì mình mong các bạn nên ngồi lại nói chuyện và giải quyết mọi khúc mắc với nhau vì anh em đã cùng chung niềm đam mê với nhau thì không thể nào mà không hòa thuận với nhau được.Và để cho buổi offline chủ nhật tới này vui vẻ thì mình xin góp chung vui mấy em bully của mình được chuyển từ Nha Trang ra Hà Nội nhân dịp về quê chơi.
A Hưng làm mấy hôm vừa xong bọn e bị ngợp bully quá hihi ...................... !!!

tung_chuoi

Member
Off thui vui vẻ trẻ khỏe nào!!! mọi chuyện khác gác sang 1 bên.ae mỗi người nhịn nhau 1 câu đê để hội bully đc phát triển

lambeckham

Active Member
chủ nhật ra cho mấy ông mấy cốc bia và mấy miếng thịt vào mồm h heheheheehe :)) :))