• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo off nhóm chó nhỏ 25/9/2011

Ms Linh

Member
Thời gian: 9h sáng Chủ Nhật ngày 25/9/2011.

Địa điểm: Bãi cỏ cuối đường ven Hồ Tây, ngõ 27 phố Xuân Diệu - Tây Hồ - HN (hay đối diện với số nhà 112 Xuân Diệu)

Linh chỉ lập được topic off được nốt lần này nữa thôi!! Cũng đã lâu rồi ko off vì phong trào đi xuống quá!! :D hehe, chắc tại chủ topic kém chuyên môn!! :">

Kính mong sự ủng hộ của mọi người và các Cún tới dự buổi off thân mật chung vui cùng hội chó nhỏ chúng ta.

Em xin cảm ơn mọi người đã đọc thông báo!! >:D<

ô mình toàn cho golden nhà mình ra đấy chơi 5h chiều mà chả gặp 1 bạn nào cả toàn cho nó ra đấy chơi 1 mình :( có ai nhà gần đó thỳ ới mình 1 câu dắt đi với cho e nó đỡ buồn .... y.h kangta3009 sdt 0985585601 đăng kí 1 suất off cn này nhé

upppppppppppp chủ nhật này nhé chủ thớt ơi mình rủ rê đc 5 6 người đi off cùng rồi đó :D

SheraLinh

Member
chị Linh hết đợt off này chạy làng nhé...chả đc gặp nữa, ghét thế...:(
đợt này phải tìm chủ thớt mới không thì hội lại lạc vào lãng quên thôi
tự nhiên lại đi Sing....~"~....

Ms Linh

Member
chị Linh hết đợt off này chạy làng nhé...chả đc gặp nữa, ghét thế...:(
đợt này phải tìm chủ thớt mới không thì hội lại lạc vào lãng quên thôi
tự nhiên lại đi Sing....~"~....
dạo này chị thấy phong trào off cún đang lên mà em, trong forum mình cũng off nhiều lắm mà, em cho mấy Cún nhà em đi đi, em phú quốc cho đi off hội Phú quốc, em fox cho đi off ở công viên. Chị thấy lên Hồ Tây sợ mọi người đi hơi xa, lại nắng nôi, off công viên có vẻ ổn hơn đó em!! :D

SheraLinh

Member
vâng, thế thì có thế thật cơ mà trên công viên nhiều loại chó quá
em vẫn thích off ở sân vườn nhà mình hơn, hị
em có đi off ở Lenin 1 lần rồi, nhưng không thấy thích lắm

nikita24480

Member
9h thì chả sớm, ở Tây hồ thì cũng ko xa nhà mình lắm. Nhưng sáng mai lại đưa con gái đi học vẽ ở Cung văn hóa. Chịu chả về kịp