• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo Off Mèo 28/9- Nắng thu long lanh...

Status
Không mở trả lời sau này.

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
OFFLINE MÈO 28/9/2008 - NẮNG THU LONG LANH

Thân chào các bạn yêu mèo và bạn của các bạn yêu mèo...

Hà Nội đang vào giữa mùa thu, không còn cái oi nóng của những ngày hè rực lửa... Hoa cúc đã chấm những nụ vàng tươi và đợi đến một ngày thật gần, sẽ tung những cánh hoa viên mãn và bừng sáng...

Trong không gian hiền hòa và đẹp xinh như vậy, các chú mèo yêu chắc chắn sẽ cảm thấy rất hạnh phúc.. Bạn có biết không, chỉ cần mỗi ngày, bạn hãy tặng 5 phút cho mình, để ngắm chú mèo yêu chơi đùa với cái đuôi của chính nó- trong ánh nắng vàng dịu mật ong của mùa thu, là bạn đã tự mang niềm hạnh phúc đến cho chính bạn rồi đó..

Nhân dịp mùa thu đang vào độ hàm tiếu, chúng tôi quyết định tổ chức Off Mèo, để các chú mèo có cơ hội gặp gỡ nhau, để những ánh mắt long lanh thêm long lanh, để những sợi lông tơ mượt càng thêm tơ mượt...

Và:

Thời gian: 9h30 sáng, ngày Chủ Nhật, 28/9/2008
Địa điểm: Quán Cà phê Báo - 62 Trần Quốc Toản, Hà Nội.

Với những nội dung như sau:

1. Meo meo chúng mình gặp lại nhau.

2. Meo meo chúng mình được thắt nơ này.

3. Meo meo mình có may mắn được tặng quà không nhỉ...

Ban Chủ Nhiệm chúng tôi rất hạnh phúc & mong muốn sự có mặt của đông đảo những chú mèo & các bạn.

Nào, hãy cùng đăng ký nhé.

Lưu ý quan trọng: Đừng quên cho mỗi chú mèo xinh 1 chiếc dây dắt, tránh để các chú mèo vì quá vui mà chạy biến đi đâu mất, không thể tìm được trong đám cây um tùm của quán đâu các bạn à...

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Pumpkin xin đăng ký cho 03 suất:

1. Lucky Nông dân Liên Xô.

2. Tommy Cướp Biển Địa Trung Hải.

3. Lucy Tiểu thư vùng Rừng núi.

Nào, mời các bạn yêu mèo đăng ký nhé...

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Tuyệt vời em đang chờ đợi Bảo Bối của chị Almond đây ạ:D. Sắp được gặp con rồi Lucky ơi:kiss:. Có ai nhắn được cho anh Jezzca mang Lác đi không ạ:((?

5. Mes Lợn Điên và Neko's Family!
6. A Lông xinh xinh nhà anh Hải nè!

khanhtungbk

Member
Chà , buồn quá...Có khi em cũng xin 1 chân đi off mèo cho khuây khoả được không ạ ? :(

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Chà , buồn quá...Có khi em cũng xin 1 chân đi off mèo cho khuây khoả được không ạ ? :(
Dù cho bạn là em bé mới đẻ còn oe oe khóc, hay bạn là cụ già sún hết cả răng, hoặc bạn là bác bán dép nhựa tái sinh, hay bạn là người xén cỏ ở khu vực Ba Đình.... Miễn là bạn yêu mèo, thích mèo & quý mến mèo thì Hội Mèo chúng tôi luôn chào mừng bạn..

Tiếp tục đăng ký nào các bạn Hội Mèo yêu quý!!!

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Các bạn Hội Mèo đâu cả rồi???

:( :( :(

Buồn quá đi mất, có ít người đọc Topic này quá...

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Chị ơi cứ yên tâm, có lẽ do các bạn mèo hơi bận học hành, làm việc nên không biết được. Em sẽ nhận trách nhiệm nhắn tin cho mấy bạn có số fone trong Danh sách hội Mèo HN qua dđ để nhắn cho các bạn ấy. Sẽ cố lôi kéo thêm nhiều bạn nữa, bác Phượng cứ yên chí nhé! Hội Mèo mình phải là nhất rồi!

tra7124119

Member
7. tra7124119 và mèo Thối ko đc trắng sạch cho lắm nhg vẫn hơi hơi thơm tho ^^

Tình hình là mèo Thối vừa ốm xong, vừa trải qua một cơn đau buồn :(
nhg e sẽ cố gắng vác nó đi cho xôm tụ cùng mọi người

hangzin

Dịch giả Vietpet
Buồn quá,
Đang hăm hở Chủ nhật này mang Bư đi off vì lâu quá rồi không gặp mọi người. Thế mà...Bư đi mất rồi. Tìm mãi, tìm mãi, chẳng thấy nó đâu :(

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Hangzin à,

Chắc nhà em chuyển nên lộn xộn & bé Bư bỏ đi đấy... Nhưng chị cũng thấy lo lắm, nếu là nhà mới, liệu nó có tìm được về không?

Em làm thông báo dán quanh khu vực nhà em xem.

Chủ Nhật này cố gắng đến em ạ, em là một trong những cô gái đáng yêu nhất của Hội Mèo đấy.

tina90

Member
Tuyệt vời em đang chờ đợi Bảo Bối của chị Almond đây ạ:D. Sắp được gặp con rồi Lucky ơi:kiss:. Có ai nhắn được cho anh Jezzca mang Lác đi không ạ:((?

5. Mes Lợn Điên và Neko's Family!
6. A Lông xinh xinh nhà anh Hải nè!
Con béo nó không đi được đâu em ạ tính nó nhát chỉ cho con sâu róm đi được thôi:D nếu muốn gặp thì đến nhà anh ý thôi em ạ
Cho em đăng ký cho con love tập 2 và con love tập 3 nhớ:smug::smug::smug:

tina90

Member
Buồn quá,
Đang hăm hở Chủ nhật này mang Bư đi off vì lâu quá rồi không gặp mọi người. Thế mà...Bư đi mất rồi. Tìm mãi, tìm mãi, chẳng thấy nó đâu :(
Ặc thật ý ạ bây h mới đọc đến trang này .Sao lại thế được chỗ nhà mới như thế liệu nó có biết đường mà về không :(:(:(

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Con béo nó không đi được đâu em ạ tính nó nhát chỉ cho con sâu róm đi được thôi:D nếu muốn gặp thì đến nhà anh ý thôi em ạ
Cho em đăng ký cho con love tập 2 và con love tập 3 nhớ:smug::smug::smug:
Hix hix chị ơi:(, nó cũng bình thường thôi mà. Bảo anh ấy mang nó đi đi, không cho ra cũng được, cho trong giỏ em chơi với nó 1 tẹo, em rất nhớ Lác:(.

tina90

Member
Hix hix chị ơi:(, nó cũng bình thường thôi mà. Bảo anh ấy mang nó đi đi, không cho ra cũng được, cho trong giỏ em chơi với nó 1 tẹo, em rất nhớ Lác:(.
Nó không phải sợ không dám ra mà có "bệnh" nói chung là cho đi thì khổ thân chủ nó còn nhớ lắm thì cứ đến nhà mà chơi ngại gì nhỉ:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.