• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông Báo off hội nhưng người yêu Xoáy Thái tai HN ngày 28/10/2012

Do đầu tháng này có 1 số AE trong hội có viêc lên buổi off của chúng ta bị lùi xuống cuối tháng, vậy thay mặt toàn thể AE yêu dòng Xoáy Thái đến CN tuần sau lúc 9h sáng ngày 28/10/2012 tại Vườn Hoa Hàng Đậu nhé! hy vọng mọi người bớt chút thời gian cho cún đến góp vui cho hội ngày càng phát triển >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

AE nuôi Xoáy Thái đâu hết rồi vào điểm danh đi chứ nhỉ:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??

Chắc có lẽ mình chưa thể gặp mặt anh em vào time này được, và cũng chưa thể tham gia hội được rồi vì bận việc gia đình,Chúc ae off thành công,đông đủ và vui vẻ!

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Chắc có lẽ mình chưa thể gặp mặt anh em vào time này được, và cũng chưa thể tham gia hội được rồi vì bận việc gia đình,Chúc ae off thành công,đông đủ và vui vẻ!
thành lập clb cũng không khác nhiều các buổi off trước .nhưng để giải quyết vấn đề về mặt tâm lý cởi bỏ những e ngại khi chúng ta đến với nhau và có trách nhiệm xây dựng phong trào .rất mong sự có mặt của phong

trandoan

Xin chào tất cả các ae mình là thành viên mới. Mình quê ở Nam Định và giờ đang làm tại Hà Đông và đang nuôi 1 em xoáy thái. Mình rất muốn được tham gia buổi off ngày mai nhưng lại bận việc gia đình không thể tham gia cùng mọi người được. Rất mong sẽ có dịp được chung vui cùng mọi người. Đây là sđt của mình 0982055570. Chúc anh em co một buổi gặp mặt vui vẻ !

thongkhpt

Hình như HN chỉ có em này là đẹp nhất thì phải? Có còn em nào đẹp nữa không các bạn

planet91

Member
:(( sao lại mưa thế này..chờ hơn tháng nay rồi mới có một ngày mà lại mưa :(( sau đi off chắc ae phải dự báo thời tiết trước mấy hôm :((