• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

THông báo off CV Thống Nhất 15-05-2011

atula

Active Member
Kính mời toàn thể ACE,bà con cô bác tất cả có chung niềm đam mê yêu cún .Đúng 9h30 ngày 15.05.2011 có mặt tại CV Thống Nhất (LÊ DUẨN) rất mong mọi người đến đúng giờ

Kính mời toàn thể ACE,bà con cô bác tất cả có chung niềm đam mê yêu cún .Đúng 9h30 ngày 15.05.2011 có mặt tại CV Thống Nhất (LÊ DUẨN) rất mong mọi người đến đúng giờ
Hihi lại off rồi vui quá, lần nàu off CV TN anh chị em đi đông vào nhé Dog EyeDog Eye

hoanghai82

Member
ở đoan nào của công viên thế anh ơi!........................................... ?Dog EyeDog EyeDog Eye

thic_husky

hay quá . Em cũng đang cần có 1 buổi Off để có thể hiểu biết thêm về chú cún mới mua này :D

hoanghai82

Member
aaaa

a mà anh Đươc ơi! thông báo anh em đi off sớm hơn đi mùa hè đi tầm đấy là hơi bị nắng đấy.:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer

lambeckham

Active Member
Lần này đi off A Lâm mang chó đi em ngắm nhé.Trước đi mà không mang theo em nào cả.
hoàng ơi lâm muốn mang các bé ở nhà đi lắm nhưng khổ cái ko có xe ga hix con dem ko chở đc thế mới khổ

jenny_Q

Vietpet sponsor
hehe chúc mừng mọi người đã co' chỗ off gần trung tâm hơn hehe cảm ơn anh được đã đàm phán thành công nhé đã có sân chơi không biết em có về kịp dể đi off nữa không muốn đi off quá huhu

lambeckham

Active Member
anh lam hom nao ranh thi cho anh em chiem nguong trai cho xoay va buly nhe
trời trại gì đâu bạn ơi làm trại thì tốn nhiều tâm huyết và công sức lắm.....mình chỉ làm mấy cái chuồng cho các cún thôi bạn à.......nhưng cũng rất vui đón tiếp anh em sang chơi và góp ý cho mình được thêm kinh nhiệm vì mình vẫn còn thiếu kinh nhiệm lắm....nhìn trại anh hiển thì mê tít hihihi ko biết bao giờ mình mới có có thể là ko bao giờ hihihi

bientau

Member
kiểu gì cũng phải ra mới đc,,,,, lâu lắm rồi mới có thời gian lướt lát