• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo liên hoan tất niên âm lịch năm nay!

Darkstar

Vietpet sponsor
Thông báo! Tuần này sẽ tổ chức tất niên âm lịch cho toàn thể các anh chị em trong CLB người yêu chó kéo xe Miền Bắc!
Buổi offline diễn ra lúc 6h chiều ngày Thứ 6 tuần này tức là ngày 25 tháng 1 năm 2013!6h chiều ngày mai mọi người tập trung tại Starbow Phạm Ngọc Thạch để ăn đồ nướng
Bao gồm ăn uống và hát karaoke nhảy múa!
Chi phí sẽ được tài trợ bởi vương quốc CAMPUCHIA!
Rất mong sự có mặt của các bạn!
Chủ nhiệm CLB Nguyễn Minh Nam Trân Trọng Thông Báo!
Mọi thông tin xin mời các bạn nhận info tại FB của CLB và www.vietpet.com!

samkupi

Member
Bóc tem..... mình mới tham gia clb. rất hân hạnh đc làm quen với tất tất tất cả ae trong forum...:D

dinhquan

Member
ước gì được ngoài ấy , trong tp.hcm buồn thiệt , chúc clb ngày càng phát triển và vui vẻ nè

Pham Thang

Member
Thông báo! Tuần này sẽ tổ chức tất niên âm lịch cho toàn thể các anh chị em trong CLB người yêu chó kéo xe Miền Bắc!
Buổi offline diễn ra lúc 6h chiều ngày Thứ 6 tuần này tức là ngày 25 tháng 1 năm 2013!
Bao gồm ăn uống và hát karaoke nhảy múa!
Chi phí sẽ được tài trợ bởi vương quốc CAMPUCHIA!
Rất mong sự có mặt của các bạn!
Chủ nhiệm CLB Nguyễn Minh Nam Trân Trọng Thông Báo!
Mọi thông tin xin mời các bạn nhận info tại FB của CLB và www.vietpet.com!
:D Chào Nam đẹp trao. Chúc cho CLB Chó kéo xe miền Bắc phát triển mạnh và liên hoan vui vẻ:x;;)

Darkstar

Vietpet sponsor
6h chiều ngày mai mọi người tập trung tại Starbow Phạm Ngọc Thạch để ăn đồ nướng