• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo lịch off nhóm chó Toy Dogs!!

ldhanoi

Member
bạn này
cũng có 1 em golden và cũng đang muốn tham gia bên nhóm offline bên golden
nhưng mà add níc thì không cho add
không hiểu bạn cho níc lên đây để làm gì^:)^
Sao bạn không Email, mình không biết bạn là ai và mình là nạn nhân của nhiều trò ............ xì pam quảng cáo nên mình cảnh giác thôi, mong bạn thông cảm.

ngoclap68

Member
Sao bạn không Email, mình không biết bạn là ai và mình là nạn nhân của nhiều trò ............ xì pam quảng cáo nên mình cảnh giác thôi, mong bạn thông cảm.
thiệt không ok mình thông cảm cho bạn nhưng bạn phải đền mình cái gì chứ nhờ=))

Ms Linh

Member
tuần sau là off rồi!! Các anh chị đâu hết cả rồi?? Nhiệt tình lên chúng ta cho Cún đi off nào!! :D

thaihoang

Member
còn đây là đại gia đình phốc sóc,mọi người cùng chiêm ngưỡng nhé

còn đây là chú papillon đáng yêu

Ms Linh

Member
ôi thích quá!! Nhiều thế?? :D Cho các Cún đi off hết nhé!! Cho mình sờ 1 tí!! :"> ;))

SheraLinh

Member
ôi trời ơi
xinh quá đi mất
nhà bác này nuôi vì thích hay bán mà nhiều thế này???

cho em xin 1 slot :)

bảo mod đính topic lên thì chắc thu hút được nhiều người hơn đó ạ hì hì

à em xin góp ý 1 chút

mình có thể off vào buổi chiều mát được không ạ

tầm 9h sáng là đã có nắng lắm rồi ( tầm nắng gay gắt là từ 9h đến 15h đó ạ ) :D

kể ca khu đó mát mẻ thì cũng khá nóng :) em có đi lượn đường đó mấy lần thấy đi buổi chiều mát hơn ạ

với cả buổi chiều thì có thú nhâm nhi cafe hơn ^^

nên buổi off của chúng ta dời sang chiều đi ạ ^^

ngoclap68

Member
1-2-3-4 -có 4em fox
1-2-3-4-5-6 có 1 em papilon
mình ngưỡng mộ bạn quá!nhà bạn ở đâu đấy!
2 em bé có phải nhà bạn đẻ không hay mua ở đâu bạn!
bạn cho thêm tên và tuổi các bé!
các thông tin liên quan đi

thaihoang

Member
tất cả đều là mình nuôi,mình cũng ở Hà Nội thôi,tất cả mình đều mua ở Trung Quốc, mình có em Si là đặc biệt vì bố mẹ nó đều được giải ở cuộc thi tại hổ môn trung Quốc bố mẹ nó đều có giấy tờ đoàng hoàng, em nó nặng 1 cân 2 mõm nhọn như chim,ngày mình mới mua nó đẹp lắm nhưng khi về Việt Nam có thể do khí hậu cũng có thể mình không biết nuôi nên em nó rụng hết lông bây giờ ngắn cũn

ngoclap68

Member
tất cả đều là mình nuôi,mình cũng ở Hà Nội thôi,tất cả mình đều mua ở Trung Quốc, mình có em Si là đặc biệt vì bố mẹ nó đều được giải ở cuộc thi tại hổ môn trung Quốc bố mẹ nó đều có giấy tờ đoàng hoàng, em nó nặng 1 cân 2 mõm nhọn như chim,ngày mình mới mua nó đẹp lắm nhưng khi về Việt Nam có thể do khí hậu cũng có thể mình không biết nuôi nên em nó rụng hết lông bây giờ ngắn cũn

ối trời ơi nhìn si trong ảnh nhìn không ra:))
em có bé Moon mầu trắng đanh đá hay off tối trên hồ ấy ạ:))
phai nhìn bên ngoài mới thấy Si và Sóc sinh thế nào anh nhờ
off lần này em qua dủ vợ chồng anh chị và 2 cháu đi nhá
mà sao hôm trước anh bảo em ở nhà còn 1 bé cái thôi sao hôm nay nhiều thế
lại thêm 2 bé nhỏ nữa này nhìn yêu quá cơ

thaihoang

Member
tất cả đều là của anh mấy hôm nữa đi off không biết liệu có mang tất đi được không

Ms Linh

Member
:D bé nhà em cũng thế!! Mới về đẹp lắm!! Lông to sụ, nhưng h nó cứ rụng rụng rồi ngắn ngắn thưa thưa!! Chả đẹp đc như hồi đầu!!
Thấy mọi người bảo, nó phải như vậy để thích hợp với thời tiết nóng ẩm của nước mình!! Mà nhất h lại là mùa hè nữa!! Nóng quá cũng khổ!! Nhiều lúc em muốn lấy tông-đơ đưa cho vài đường cho em ý thoải mái nữa cơ!! :"> :D