• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo lịch off nhóm chó Toy Dogs!!

Ms Linh

Member
Được sự hưởng ứng và khích lệ của 1 vài anh chị em trên Vietpet nhà ta !.! :D:love struck:
Hôm nay em lập topic thông báo với toàn thể các anh chị em có các em Cún thuộc nhóm chó nhỏ (Toy Dogs). Những em Cún bé bỏng, xinh xắn, đanh đá, chua ngoa, hiền thục, còn tân hay đã chồng con đuề huề!!:blusshing:;;).
Đến buổi off được diễn ra vào Chủ Nhật ngày 15/8/2010 vào lúc 9h sáng
Địa điểm là đường ven Hồ Tây, với ý nguyện cho các bé được hít thở gió hồ cho nở phổi chóng lớn!!
Đường Hồ Tây là đường mới nhé các anh chị!! Lối đi vào là đối diện với số nhà 112 phố Xuân Diệu ( Santal Spa). Các anh chị cứ đâm thẳng xuyên thủng hết đường hồ đấy là tới bãi cỏ rất rộng để các Cún và chủ Cún giao lưu ạ!!;;):love struck:
Sở dĩ em muốn chọn 1 địa điểm mới, lại mát mẻ!! Chỗ đó có bãi cỏ rộng, lại có quán cafe, nước dừa thơm ngon!! Rất dễ đi và dễ thấy!! :D;)
Kính mong sự góp mặt của các anh chị!! Chúng ta đến với nhau với tinh thần giao lưu vui vẻ, đọ sắc khoe tài cho các Cún!! :D :eek:h go on:
Buổi off cho các bé Cún nhỏ lắm lông!! Người thì bé mà mồm thì to!! :blusshing:
Sau đây em mới lặn lội lên hồ chụp được bức ảnh về khu vui chơi sắp tới của các bé!! Cho các anh chị dễ nhận ra và thấy có hợp lý ko ạ?! :D

ngoclap68

Member
Chủ Nhật 15/8 không gặp không về
Chị Linh hôm đấy phải chiêu đãi em đái nhá

mr.tuan93

Member
Chán nhỉ off toy dog trên HN dưới HP chưa có :) nếu có mình cũng cho fox đi chơi cùng các bạn ;)).... đành chúc các bạn có buổi off thành công vui vẻ thôi hihi ^^!

khuyen_mo

Active Member
Lại có 1 nơi off khá thú vị nữa!thật vui!Chúc hội mình hôm đó đông vui,mọi người đều có mặt đông đủ để điểm danh nhé!Chủ topic không để lại sđt liên lạc hay là thông tin gì à?Hôm đó mọi người không tìm đến được thì liên lạc với ai để hỏi?????

Ms Linh

Member
Lại có 1 nơi off khá thú vị nữa!thật vui!Chúc hội mình hôm đó đông vui,mọi người đều có mặt đông đủ để điểm danh nhé!Chủ topic không để lại sđt liên lạc hay là thông tin gì à?Hôm đó mọi người không tìm đến được thì liên lạc với ai để hỏi?????
hí hí!! Em quên mất!! Để em bồ sung!! Thiếu sót quá!! :D

LINHANH

Member
đây rùi topic mong đợi
MsLinh để lại đầy đủ thông tin để có gì mọi người alo hỏi đừng cho tiện
AE có cún nhỏ có thể tham gia được cố gắng hô hào cho phấn khởi nhể, địa điểm đó cực đẹp rùi Linh ạ nhưng liệu chơi đùa trên cỏ có ảnh hưởng gì ko?
và ở đó có xa so với một số người thường ngại đi xa ko?
Ai thấy địa điểm thế nào xin cho ý kiến để chúng ta bố trí hợp lý nhất cả tất cả và cả các cún nữa... :love struck:
Mình thì đâu cũng đến đc, miễn là vui đẹp... :p

Chúc chúng ta có 1 buổi giao lưu thành công, vui vẻ..

ngoclap68

Member
đây rùi topic mong đợi
MsLinh để lại đầy đủ thông tin để có gì mọi người alo hỏi đừng cho tiện
AE có cún nhỏ có thể tham gia được cố gắng hô hào cho phấn khởi nhể, địa điểm đó cực đẹp rùi Linh ạ nhưng liệu chơi đùa trên cỏ có ảnh hưởng gì ko?
và ở đó có xa so với một số người thường ngại đi xa ko?
Ai thấy địa điểm thế nào xin cho ý kiến để chúng ta bố trí hợp lý nhất cả tất cả và cả các cún nữa... :love struck:
Mình thì đâu cũng đến đc, miễn là vui đẹp... :p

Chúc chúng ta có 1 buổi giao lưu thành công, vui vẻ..
anh LinhAnh sửa bài đi không bị khóa níc bây giờ
em thấy như thế là ổn ổn rồi địa điểm đẹp quá!
máy em toydogs bé nên nghịch trên cỏ chắc thoải mái
bây giờ đi hô hào mọi người đi đông cho vui thôi

LINHANH

Member
chết thật, quen gõ cái kiểu của bọn trẻ rồi. giờ ko sửa đc bài vừa trả lời nữa, mà hôm qua đã bị cảnh báo 1 lần rồi,
Sorry các mod tha cho em lần này để còn tham gia cổ động anh em, khóa mất acc thì làm sao mà hô hào đc nữa ^:)^:cry:

Ms Linh

Member
em thì thấy cho chúng nó chạy trên bãi cỏ chụp ảnh cho đẹp!! :"> mục đích ấy là chủ yếu!! :D Chúng nó cũng nhỏ mà!! Cái j của chúng nó cũng bé nên cái j cũng tiện cả thôi, chắc ko phải lo đâu ạ!! :D
Còn nếu ai ngại đi xa quá thì có thể chọn 1 địa điểm khác, em cũng lần đầu làm thế này nên ko dám chắc là mình có thể làm tốt đc!! Mong mọi người thông cảm cho em nhé!!
Em tên là Linh
Số điện thoại của em là: 0947003399. Có gì góp ý hay muốn hỏi rõ hơn về địa điểm cứ alo cho em ạ!! :D

ngoclap68

Member
em thì thấy cho chúng nó chạy trên bãi cỏ chụp ảnh cho đẹp!! :"> mục đích ấy là chủ yếu!! :D Chúng nó cũng nhỏ mà!! Cái j của chúng nó cũng bé nên cái j cũng tiện cả thôi, chắc ko phải lo đâu ạ!! :D
Còn nếu ai ngại đi xa quá thì có thể chọn 1 địa điểm khác, em cũng lần đầu làm thế này nên ko dám chắc là mình có thể làm tốt đc!! Mong mọi người thông cảm cho em nhé!!
Em tên là Linh
Số điện thoại của em là: 0947003399. Có gì góp ý hay muốn hỏi rõ hơn về địa điểm cứ alo cho em ạ!! :D
trời ơi chị Linh nữa
lại mắc bệnh teen rồi không sửa lại bị khóa níc hết hô hào hehe
em thấy ở đấy tốt rồi gần nhà người này thì xa nhà người kia!
cứ đẹp cứ mát là anh em mình off thôi sau này tìm được địa điểm thích hợp sau chứ cứ bàn đi bàn lại hóa ra bàn lùi

SheraLinh

Member
aaaaaaaaaaaaa
Hay quá....có off rồi
Cho em xin 1 xuất với nhé! 15-8 mọi người ơi....
Hô hào đi đông đông cho vui...:D:D:D

Ms Linh

Member
off nào off nào!! Anh chị em ơi!!! :D :X
Đông đủ họp mặt đi ạ!! :>

LINHANH

Member
Chốt nào, 15/8 và địa điểm như trên :)]:beer

nếu đi từ đường Thanh Niên vào theo đường ven hồ tây thì đi khoảng bao xa Linh?

Ms Linh

Member
Chốt nào, 15/8 và địa điểm như trên :)]:beer

nếu đi từ đường Thanh Niên vào theo đường ven hồ tây thì đi khoảng bao xa Linh?
Đường quanh Hồ Tây thì nhiều đường lắm!! Em cũng chẳng rõ nữa!! Nhưng đi dường Xuân Diệu vào thì đấy là đường dễ đi và dễ tìm nhất!! Đi cái đến luôn anh ạ!. Anh chị cứ đi như em nói ý là đến luôn đấy ạ! Chỉ có 1 đường thẳng đi qua bể bơi Sao Mai là đến luôn thôi!! :D

ngoclap68

Member
Đường quanh Hồ Tây thì nhiều đường lắm!! Em cũng chẳng rõ nữa!! Nhưng đi dường Xuân Diệu vào thì đấy là đường dễ đi và dễ tìm nhất!! Đi cái đến luôn anh ạ!. Anh chị cứ đi như em nói ý là đến luôn đấy ạ! Chỉ có 1 đường thẳng đi qua bể bơi Sao Mai là đến luôn thôi!! :D
Chị Linh ơi em có ý kiến! mọi người có lên cho thông tin liên lạc như:
Tên cún: ....................
Yahoo: ...................
số điện thoại:..................
tên chủ:...............
................................ có ảnh các bé càng tốt

Em đi đầu:

Tên Cún: Moon
giống cái...... mầu trắng.... 7 tháng tuổi......
yahoo: vuducngoc_news@yahoo.com
số điện thoại: 0945.628.622
tên chủ: Đức Ngọc .... boy

ảnh nợ tối úp hihi

ngoclap68

Member
Cho mình tham gia với??

Giống chó: CHihuahua
Tên cún: Yumi
Giới tinh: Cái - 2 tuổi.
Mầu: Trắng kem
YM: LDHanoi@yahoo.com