• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo lịch OFF mèo hà nôi 25.07.2010

ngudaymuon

Active Member
Mình thay mặt các bạn thông báo lịch OFF tiếp theo của chúng ta là 9h sáng chủ nhật ngày 25.07.2010, địa điểm là quán Ailu cafe số 4 ngõ thụy khuê, đối diện xưởng phim truyện Việt nam. Mong các bạn sẽ cho các bé mèo nhà ta đi đông đủ để giao lưu nhé.
bạn nào đi thì đăng kí để còn làm biển tên và sắp xếp chỗ ngồi, đã đăng kí thì xin vui lòng đi, không đi được sẽ báo lại cho mọi người.
Khi đi OFF chúng ta sẽ làm nốt những việc mà lần trước chưa làm kịp, bầu ban liên lạc, thư kí, phân công người để giúp đỡ những bé mèo lang thang và cần giúp.
Huyenhuong đã sắp xếp để hội mình có thể OFF trên tầng 3, vậy để tránh nhầm với những khách thường của quán, khi đến chúng ta sẽ đi thẳng lên tầng 3 nhé.
Mong các bạn thảo luận thêm để buổi OFF diễn ra vui vẻ

bizonzon

Active Member
Tiên phong nào! Em đăng kí, 2 người với 1 hoặc 2 hoặc 3 mèo (sức vác được bao nhiêu vác hết :D)

nhoxmiu

Em cũng muốn đi lắm nhưng chú mèo nhà em mới bị câu trộm mất giờ chưa xin được mèo nên không bít có được cho tham gia không ? nếu được thì em xin ké 1 chỗ

teddy278

Member
hic, e sợ phải ra thủ lệ off vì giờ đang là thời gian nghỉ hè nên các bạn cũng rỗi hơn vì thế số lượng tham gia em nghĩ sẽ nhiều nêú off ở quán của HH sợ ko đủ chỗ, e thì cũng xin đăng ký 3 người nhưng mà có 1 mèo thôi ạ :D nếu mà đông quá thì em xin bỏ bớt 1 là còn 2 người 1 mèo ạ :D

chienvet

Chuyên gia thú y
Em cũng muốn đi lắm nhưng chú mèo nhà em mới bị câu trộm mất giờ chưa xin được mèo nên không bít có được cho tham gia không ? nếu được thì em xin ké 1 chỗ
bạn cứ đi thoải mái, miễn sao bạn yêu mèo và muốn tham gia cùng mọi người, đâu nhất thiết cứ phải có mèo!welcome:D

bizonzon

Active Member
bạn cứ đi thoải mái, miễn sao bạn yêu mèo và muốn tham gia cùng mọi người, đâu nhất thiết cứ phải có mèo!welcome:D
Anh Chiền nói đúng đấy bạn ạ. Ông anh này đi off có bao giờ có mèo đâu :)), toàn ôm mèo của người khác :))

chienvet

Chuyên gia thú y
Anh Chiền nói đúng đấy bạn ạ. Ông anh này đi off có bao giờ có mèo đâu :)), toàn ôm mèo của người khác :))
:-bd Đúng đấy! Vì mèo của mọi người cũng là mèo của tớ mà:love struck:. Đâu phải ai cũng có điều kiện nuôi mèo đâu, tớ mà có điều kiện chắc không phải tìm chủ cho rất nhiều chú mèo rồi. Chính vì thế mà quán cafe mèo mới ra đời chứ, nó giúp cho những ai yêu mèo nhưng không có điều kiện nuôi mèo đến đó để chơi với mèo mà. Mình thì đến Ailucat coffee thường xuyên, nhân viên ai chả biết mình:D. Yêu mèo thì thiếu gì cách thể hiện đâu cứ phải mang mèo đi off. Bizonzon nhờ!:D

Tầng 3 là căn phòng trống trơn ( nhưng đẹp và sạch sẽ ) nên nếu mọi ng không chê thì ở tầng 3 nhé , còn thực ra hoàn toàn có thể ở tầng 2
( quán sẽ nghỉ tầng 2 trong thời gian off )

nhoxmiu

Vậy cho em đăng ký 1 suất nhá. Mà off vào giờ nào vậy mọi người để em còn bít đường đến sớm vì đi xe đạp từ nhà em đến ailu cũng phải mất 30’

bigbibi

Member
@bizonzon: em mang Lu nhé vì chị chưa được gặp Lu, mà thích em ý lắm.
em mang Meo nhé vì chị rất nhớ cái bộ lông đặc biệt của Meo
em mang luôn cả Nhẹo đi vì bỏ Nhẹo ở nhà 1 mình buồn lắm
----> em mang tất cả đi :)):)):)) . Thấy chị tính hay không?

@huyenhuong: em ơi ngồi tầng nào không quan trọng, mà nghe nói tầng 3 sẽ không có khách lên thì càng mừng quá chỉ người trong VP mới biết nên như vậy càng không sợ nhầm khách với người của hội nhỉ? Nếu đông quá thì xin cả tầng 2 nữa (------> tham lam vô độ :)):)):)))

Mọi người xếp gạch, xếp gỗ đi nào .............

Nhà tớ 1 người + 2 mèo :blusshing:

ruồi bẹp

Active Member
em em *giơ cả hai tay của chủ lẫn của mèo*, em đăng kí đi ọp với.
Lần trước lỡ rồi lần này nhất định phải đi :D

Mimi83

Member
Mimi xin đăng ký, lần trước đến mà không biết ở trên tầng 2, lại quay về, lần này chắc không nhỡ nữa đâu nhỉ!

ngudaymuon

Active Member
@; Bichdiep: Không thấy đăng kí đi à, khơi mào ra cho mọi người OFF rồi mất dạng đâu mất, Bigbibi, Bizozon, và Bichdiep còn làm biển tên cho mọi người nữa mà. Có gì liên lạc nhau làm nha. Chị lại bị hoãn chuyến bay do bão rồi, không biết như thế nào nữa. :(( Mong về hà nội quá.

bizonzon

Active Member
@; Bichdiep: Không thấy đăng kí đi à, khơi mào ra cho mọi người OFF rồi mất dạng đâu mất, Bigbibi, Bizozon, và Bichdiep còn làm biển tên cho mọi người nữa mà. Có gì liên lạc nhau làm nha. Chị lại bị hoãn chuyến bay do bão rồi, không biết như thế nào nữa. :(( Mong về hà nội quá.
Cái này làm nhanh thôi chị Nhung ạ. Đến sát ngày off, áng chừng quân số, em mang đi in phát là được, bắt chị Ly với Diệp đến sớm ngồi dán cùng em, 2 người ok không ạ :D
@ Chị bigbibi: tham lam vô đối, tham cả mèo, cả chỗ nữa chứ :))

hoalinh

Member
Thông tin mới nhận được là gia đình ngudaymuon đi chơi có thể ko về dự offline vì gặp bão hay là ta offline sớm hơn dự kiến nhỉ ??? .. .Khi nào gặp lại Nhung mình sẽ kể lại buổi off đó nhé được ko ....hhihihihihi .Nhung đồng ý ko ? :p:p:p:p:p

bizonzon

Active Member
Thông tin mới nhận được là gia đình ngudaymuon đi chơi có thể ko về dự offline vì gặp bão hay là ta offline sớm hơn dự kiến nhỉ ??? .. .Khi nào gặp lại Nhung mình sẽ kể lại buổi off đó nhé được ko ....hhihihihihi .Nhung đồng ý ko ? :p:p:p:p:p
Anh Hoalinh sẽ bị chị ngudaymuon vặt cổ :))
Cả nhà đăng kí nhanh nào, chốt danh sách sớm để còn có chương trình cụ thể chứ, mem nào có biết bạn bè trong VP ít có thời gian lên 4rum thì thông báo giùm nha, ko sau các bạn ấy lại tiếc :D

bigbibi

Member
Hehe vui quá :)) ..... việc làm biển như lần trước Yến (Bizonzon) làm là ok rồi, có lẽ không cần phải thảo luận, hay in ấn gì để chi in cho (đen trắng vô sờ tư :p) ....