• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo của clb

Darkstar

Vietpet sponsor
Sáng ngày mai!Chủ nhật ngày 6-1-2013 toàn clb sẽ chụp ảnh để làm lịch treo tường! Nếu thời tiết không mưa phùn rất mong mọi người có mặt đầy đủ!
Bqt xin trân trọng thông báo!

Kenji54

Member
K mưa nhưng se lạnh thì a e vẫn cố gắng cho cún ra đông đủ nhé

lamsully

Member
Bé nhà em bé quá không đi được rồi....hay em mang ra cho cháu nó chụp cái ảnh rồi mang về đc k ạ :D =))=))=))

nhat1990

Member
off mấy giờ thế anh Nam ơi ????? mai e chỉ sợ mưa các bé ra thì ướt nhẹp mất !!! :((

zMax

Member
e mượn con alasTa nhà hàng xóm mang đi nhé:( Lạnh thế này -.-

zMax

Member
9h bạn ơi, mưa thì ở nhà hết bạn ạ
Vấn đề là mưa chỉ bay bay nhưng lạnh thấu người:)) khổ mấy nhà cún bé:))
Ơ tuần trước a Dũng bảo tuần này 10h mà :-ss

Vấn đề là mưa chỉ bay bay nhưng lạnh thấu người:)) khổ mấy nhà cún bé:))
Ơ tuần trước a Dũng bảo tuần này 10h mà :-ss
toàn hẹn 9h, có lần 9 rưỡi mình ra là người đầu tiên :))

zMax

Member
Tuần trước a Dũng bảo 10h. Thôi thì cứ 10h:)) chậm đc tí nào hay tí ấy:))

nhat1990

Member
Hôm nay mưa!Hẹn các bạn cn tuần sau nhé!
Mưa đâu mà mưa , trời đẹp cực kỳ khô ráo , ae hnay ra đc tổng cộng 5 người !!! đứng chờ từ 9h kém đến tận 11h30 mới giải tán !!! hix

Mưa đâu mà mưa , trời đẹp cực kỳ khô ráo , ae hnay ra đc tổng cộng 5 người !!! đứng chờ từ 9h kém đến tận 11h30 mới giải tán !!! hix
chắc nhà các bác chủ quản có mưa, hôm sau xem ai gần thì ra tiền trạm trước, không mưa thì tiến hành, mà mưa thì vào chăn ngủ tiếp ợ :))

Kenji54

Member
:)|:)|:)|:)|:)|8->8->8->lại phải chờ tuần sau rồi , mong là trời ko lạnh @@

kiri4791

Member
tối hkia bé Toto nhà e bị cảm lạnh T.T nhiêt độ hạ thuơng quá.k dám cho ra ngoài