• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo của BQT về việc offline Hải Phòng

Status
Không mở trả lời sau này.

TaiVenh

Active Member
Kính thưa các bác,

Trong thời gian gần đây, phong trào ofline tại Hải Phòng đã nảy sinh một số vấn đề gây tranh cãi, bất hoà đáng tiếc giữa các thành viên. Sau khi tìm hiểu sự việc, chúng tôi cho rằng nguyên nhân chính của vấn đề là do phong trào HP chưa có được 1 người đại diện chính thức, thống nhất chung phong trào cho toàn thể anh chị em. Chính vì vậy, để giải quyết mọi khúc mắc không đáng có, chúng tôi có đề nghị như sau:

- Anh chị em Hải Phòng nên cùng nhau ngồi lại trao đổi, thống nhất để lựa chọn ra một người đại diện chính thức cho Offline.

- Sau khi được BQT chấp thuận, người đại diện này sẽ có quyền tạo các topics thông báo về các buổi offline của Hải Phòng. Tất cả các thông báo khác đều không có giá trị, và sẽ bị xoá bỏ để tránh gây nhầm lẫn.

- Cách thức lựa chọn là do anh em HP tự bàn bạc, quyết định.

Trân trọng kính báo,

LION_2009

Active Member
BẠN

Kính thưa các bác,

Trong thời gian gần đây, phong trào ofline tại Hải Phòng đã nảy sinh một số vấn đề gây tranh cãi, bất hoà đáng tiếc giữa các thành viên. Sau khi tìm hiểu sự việc, chúng tôi cho rằng nguyên nhân chính của vấn đề là do phong trào HP chưa có được 1 người đại diện chính thức, thống nhất chung phong trào cho toàn thể anh chị em. Chính vì vậy, để giải quyết mọi khúc mắc không đáng có, chúng tôi có đề nghị như sau:

- Anh chị em Hải Phòng nên cùng nhau ngồi lại trao đổi, thống nhất để lựa chọn ra một người đại diện chính thức cho Offline.

- Sau khi được BQT chấp thuận, người đại diện này sẽ có quyền tạo các topics thông báo về các buổi offline của Hải Phòng. Tất cả các thông báo khác đều không có giá trị, và sẽ bị xoá bỏ để tránh gây nhầm lẫn.

- Cách thức lựa chọn là do anh em HP tự bàn bạc, quyết định.

Trân trọng kính báo,
Từ trước tới giờ tất cả các topic offline đều do ACE tín nhiệm giao cho tôi NIK LION_2009 đảm nhận thông báo và gửi ảnh đều không có vấn đề sảy ra . Hiện nay do 1 số thành viên vì mục đính cá nhân chống phá nên có nhiều topic thông báo off các ngày khác nhau . BQT lại xoá topic của tôi thế tôi nghĩ BQT xử lý việc này không đúng . Nếu tôi lấy 1 ví dụ các tỉnh khác và HN cũng sảy ra trường hợp tương tự như trên thì tôi muốn hỏi BQT sẽ xử lý như thế nào khi có 1 thành viên khác cũng kêo gọi off ở HN vào 1 ngày khác . Mong BQT xem xét lại đúng sai vì tôi đã tổ chức off rất nhiều lần thành viên đều tín nhiệm vào tôi và đi off .

phamhuyhoang

Active Member
anh Thắng ah!anh cũng nên làm như VPQn chúng em làm đấy!lập topic bầu ra 2 đại diện cho VP HP có quyền lập topic thế là ok ngay mà!việc gì cũng giải quyết được mà .em nghĩ anh nên nói chuyện lại với tất cả ace hp xem họ phản ứng ra sao đã!^_^Dục tốc bất đạt mà anh ^_^!ai không được công nhận có thông báo offline thì lại bị xoá đi mà anh ^_^ anh cứ chứng minh lần off này anh tổ chức như thế nào...có được lòng anh em hưởng ứng không???ai phá thì mặc người phá mình đủ uy tín thì cứ tiến hành bình thường anh ạ ^_^
anh và anh Đại đều là những người khởi xướng off tại đó bây giờ 2 anh ngồi lại nói chuyện không là thành 2 đợt off ở hải phòng đó anh ạ ^_^
hoặc các anh bầu anh Hùng hải phòng lên đứng mũi chịu sào cũng được ^_^
em cũng mong các bác thân thiện lại để chúng em còn sang đó giao lưu chứ ^_^

LION_2009

Active Member
EM

Đây là BQT cứ cố ep anh thôi em ạ . Còn không cứ để 2 topic thành viên ủng hộ ai thì biết ngay em ạ ,vì thông báo off mà không có người đi tham gia thì có tồn tại được không .

TaiVenh

Active Member
Thấy bác Lion vẫn còn thắc mắc, tôi xin phép được nhắc lại 1 lần nữa nội dung của Thông báo nhé:

1. Các bác HP tự giải quyết chuyện nội bộ của mình.
2. Giải quyết xong, mời các bác đề cử 1 người đại diện duy nhất.

Còn hiện tại, khi chưa xong 2 thủ tục trên thì mọi topic về offline HP đều sẽ không được đăng tải, bất luận là của bác Lion hay bác Đại.

Xin kính báo.

Status
Không mở trả lời sau này.