• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo anh em bully đi off tại bắc giang 29/5

hoanghai82

Member
mình xin thông báo là em lâm đã đặt xe oto rồi nhé vậy kính mong anh em bully ngày 29/5 này đúng 8h sáng có mặt tại 51 đại cổ việt nhà bạn hiệp tatoo nhé........kính mong mọi người đến đông đủ như đã hẹn

lambeckham

Active Member
anh em đi thôi nào........đề nghị anh em đi đông vào nhá chém cho đã hihihihii............à tiện em xin phép mod cho bài này ở các loại bulldog mấy ngày nhé vì như vậy nhiều thành viên mới biết ạ

lambeckham

Active Member
xin lỗi mọi người hôm đó nhà hiệp bận nên em nó hẹn hội ta vào hôm khác.........em cảm ơn các mod đã cho bài này ở đây mấy hôm

V BULLIES

Member
Ui chịu rồi> có vụ vui thế này mà chẳng thấy ai gọi e nhỉ. Hay mấy ông a HN thấy thằng e này nghèo lên khinh ko thèm gọi hiccc huhhu khổ cái thân e nghèo

lambeckham

Active Member
Ui chịu rồi> có vụ vui thế này mà chẳng thấy ai gọi e nhỉ. Hay mấy ông a HN thấy thằng e này nghèo lên khinh ko thèm gọi hiccc huhhu khổ cái thân e nghèo
nghèo khổ thế đấy em ạ vui thì các anh ko gọi đâu kakakakakakaaa

jenny_Q

Vietpet sponsor
bác được cú phạt thật mạnh tay cho lần người khác làm gương