• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thí Sinh Sáng Giá của GSD Thái Bình tại Showdog 2011

Em vừa sắm cái áo phản quang cho cả người lẫn cún, chạy buổi sáng mùa này trời tối như mực, có cái áo cho an toàn hơn - Khoe với các bác tý ah

1 tuần nay FIDO nhà em chạy thể lực buổi sáng có đeo thêm xích nặng, cơ bắp nổi rất ác, người không có tý mỡ béo nào có điều đến bữa nó ăn mỗi Thịt tươi + Cà rốt sống. Cơm canh nấu chín bỏ lại hết

Nhờ các bác tư vấn giúp với ah.

Em chân thành cám ơn

FIDO vom Ngoclong trước giờ thi đấu - 2 thầy trò sáng dậy muộn giờ, vội vàng lên đường chả kịp lót dạ - Trời mưa to quá :(

Mục tiêu phấn đấu
mặc dù sẽ rất vất vả vì phải tranh tài với 10 bạn, trong đó có 4 bạn con nhà nòi mới nhập từ Đức về

Phần thưởng xứng đáng cho những tháng ngày luyện tập vất vả :D

FIDO vom Ngoclong đạt Giải Nhì Dogshow 2013 tại C69 Bộ Công An

Mấy hôm mưa nồm FIDO không ra bãi tập được lồng lộn kêu rít ầm ĩ :(
Em cho thể lực luôn trong nhà 10 vòng lên, 10 vòng xuống cầu thang 3 tầng nhà. Người mồ hôi như tắm, cún thì thở hồng hộc há hết cả mồm, được cái cơ bắp lên ác luôn :D

Fido vom Ngoclong bước sang tháng 24, cũng là ngày bước vào luyện tập thể lực bằng máy chạy, chụp 1 bức oánh dấu để sau này có cái so sánh rút kinh nghiệm trong luyện tập. Cao 67cm. Nặng 38kg. Lạy giời đừng quá 40 cân kẻo ục ịch mập ú thì xấu lắm

SG2 FIDO vom Ngoclong 17 tháng: 35kg. Hiện tại 23 tháng 38kg. Để giữ phom mà cả chủ cả tớ ăn uống luyện tập vất vả hết cả người :(