• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thân mời anh em trong ban chủ nhiệm các CLB

Hung.tinhyeu

Active Member
Thay mặt BQT Diễn Đàn VIETPET thân mời anh em hiện đang là chủ nhiệm các CLB Phú Quốc, CLB Malinoi, CLB Rottweiler miền bắc, CLB Piybul, CLB Bully HN. Đúng 20h30 ngày 05/12/2011 đến số nhà 03 Ngõ Cầu Gỗ ( trong chợ Hàng Bè cũ ) để bàn về kế hoạch Festival 2011 và phương hướng hoạt động, phát triển của các CLB trong năm 2012.

Rất mong anh em chủ nhiệm các CLB nói trên có mặt đúng giờ để đóng góp ý kiến.

Số ĐT liên lạc....0983841969 Kỳ Cầu Gỗ...0904049843.. Hùng Tình Yêu.

Thân mời.

minhcuong

Active Member
Báo cáo với anh Hùng, buổi họp tới clb Malinois sẽ có hai người tham dự đó là:

minhcuong + anh Hoan (Tran Van Hoan)
hoặc
minhcuong + anh Dũng (MIT2011)

Anh Hoan và anh Dũng ai đi được với thời gian này bao gấp cho minhcuong nhé.

Cường,

vanglai213

Active Member

hoặc

Cường,
Anh Mit chắc chắn không đi được anh cường ơi, nhà anh ấy đang có chuyện lớn không thể đi được có gì anh liên lạc với anh Hoan xem sao ?

Hung.tinhyeu

Active Member

hoặc

Cường,
Cám ơn Cường, Hoan và anh em trong CLB Malinoi HN. Rất mong được gặp anh em vào hồi 20h30 tối nay mùng 5/12/2011 tại số 03 Ngõ Cầu Gỗ. Thân

minhcuong

Active Member
Cám ơn Cường, Hoan và anh em trong CLB Malinoi HN. Rất mong được gặp anh em vào hồi 20h30 tối nay mùng 5/12/2011 tại số 03 Ngõ Cầu Gỗ. Thân
Báo cáo các anh em trong clb Malinois. Tối qua minhcuong đã đến họp. Tuy nhiên do ở nhà có việc đột xuất, nên phải chạy về xử lý gấp. Các kế hoạch của các anh trong ban quản trị VietPet, minhcuong đã nắm được và sẽ email lại trong mail group.

Các thành viên sẽ cùng bổ xung ý kiến để có một giải pháp tốt nhất cho sự phát triển của Malinois tại VN và Viẹtpet.

Sau khi minhcuong về không biết anh Hoan có đến dự không? Nếu đến dự anh Hoan bổ xung ý kiến.