• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thân gửi anh nguyenducminh hình ảnh Đen(Bush) Vượt Cạn

tun_aca

Vietpet sponsor
Live Show dành cho em Đen(Bush) và để mọi người có cái nhìn "Cận Cảnh" sự sinh nở của các em Cún nhằm tự rút ra kinh nghiệm cho bản thân.

Đau bụng và chuẩn bị....Rặn...híttttt vaòoooo,thở raaaaaaaaaaaaaaaa

Những giây phút đầu tiên của 1 sinh linh nhỏ bé.

Đen ơi cố lên, Đen ơi cố lên....

Ra rồi ra rồi,ohhh yeahhhhhhhhhhhhhh

Em đã Chính Thức góp mặt ...với đời.

Đen lập tức phá bọc Nhau và liếm con sạch sẽ

Thiên Nhiên Hoang Dã có những thứ con người không Lý Giải nổi, Đen cắn rún con này hơi "sâu" lòi cả 1 khúc ruột, máu Phun thành từng dòng như suối. Nhưng chỉ với vài cái Liếm của Đen máu đã ngưng chảy ngay lập tức và trong vòng 2 phút mọi thứ đều trở lại Bình Thường như chưa có gì xảy ra.(Trên tay em còn cầm thuốc sát trùng băng dán mà chưa kịp xử lý gì!!!!!)

Và hơn 5 giờ Vượt Cạn(từ 16h30 - 21gio30) Đen đã cho ra đời tổng công 7 bé với màu lông Đen như Bao Công

Chắc anh em ai cũng biết Lý Đức nhỉ? Lý Đức chỉ có "6 múi" riêng em Đen cớ tới 8 Múi đô hơn Lý đức rất nhiều.kekekke

Thêm 2 cái clip Cực Ký sinh động cảnh Đen Vượt cạn.

http://www.youtube.com/watch?v=vIaXyMivhPA

http://www.youtube.com/watch?v=bzJ98DWLhY4&feature=related

nguyenducminh63

Active Member
Hahahahaha thấy trong người sảng khoái quá đi mất.
Chúc mừng anh Phúc và anh Hà Vũ>:D<. Anh Phúc thấy vui vì mình đã có thành quả, anh Hà Vũ thấy vui vì có lứa kế cận của Mực:D.
Nhìn bầy chó mà mê mẩn cả người (biết chó bố chó mẹ mà chưa biết lớn lên con cái đẹp xấu ra sao).

Chúc 2 anh và gia đình thật nhiều sức khỏe!

tuanphuthai

Active Member
Chúc mừng bác chủ. Hình ảnh vượt cạn của cún nhà bạn rất ấn tượng. Chúc cho mẹ con nhà cháu nó mạnh khỏe hay ăn chóng lớn nhé:-h

Mr Lab

Member
Chúc mừng bác chủ nhé, ấn tượng quá! Mình theo dõi mà hồi hộp như xem trực tiếp. Chúc mừng

jenny_Q

Vietpet sponsor
quá hay chúc mừng bác chủ topic nha đáng yêu quá.............................

my_lucky

Active Member
Không có gì thiêng liêng và quý giá hơn khi những sinh linh bé nhỏ được chào đời..Chúc mừng anh!

cun yeu

Chúc mừng bác, đàn cún đáng yêu quá, bác cập nhât thường xuyên hình ảnh các cún cho mọi người cùng ngắm nhé:) Thanks

Ha Vu

Member
Chào Phúc,

Trước tiên chúc mừng Phúc . Phải công nhận lứa này sinh ra là một thành công lớn ngoài sự mong đợi của anh em mình. Cố gắng chăm sóc các black angle này nhé.

Thân chào
Hà Vũ

nguyenducminh63

Active Member
Bác chủ chó ở Quận 6 tp HCM. Chó mẹ thì đi du lịch từ đảo PQ vào đến tp HCM, từ tp HCM bay ra Thủ đô HN, rồi từ Thủ đô HN lại về nhà bác chủ ở tp HCM và sinh ra 7 thiên thần :)).

bác ở Hà Nội hay ơ HCM vậy?chúc mừng bác có đàn cún đẹp:)

tun_aca

Vietpet sponsor
Báo cáo tình hình mẹ con Đen được 23 ngày tuổi với anh nguyenducminh và anh havu

Mẹ Đen chăm con giỏi,nuôi con tốt,dạy con ngoan....tất cả đều giỏi chỉ mỗi tội lúc ăn thì....không cha con. Lúc Đen ăn mà bất cứ bé bi nào lán xáng lại gần là...nhai đầu liền.

7 em đều khỏe mạnh, 3 đực 4 cái. Tất cả đều có Xoáy nhưng có 2 em cái xoáy rất Ngắn và em chưa thấy em nào có Đốm Lưỡi, không biết lớn lên có không thì em......... cũng hổng biết luôn

Sáng nào cũng phơi nắng hết á

Con này anh havu gọi là xoáy Đồng Tiền vì nó có 1 cục xoáy ngay giữa lưng hà.hehehhe, còn em gọi em này là Dương Tiễn vì giống con mắt giữa trán Dương Tiễn y chang hà.

Con này anh havu gọi là xoáy đồng...Điếu vì nó từa tựa... lúm đồng tiền, có 1 cục ngắn ngủn.heheheheh

Em cũng đã chuẩn bị sẵn 1 thùng...micro chip. con nào anh havvu với anh minh chấm Đạt là em "chít" cho nó 1c liền.

phamhuyhoang

Active Member
anh tủn ơi ! cho em con Dương tiễn nha anh ^_^ nhìn nó là lạ ^_^ không cho thì đổi phú quốc với phú quốc . nhà em cũng có 11 con mới sinh anh ạ ^_^

nguyenducminh63

Active Member
@Anh Phúc: bác kỳ công quá đi mất. Sáng nay em cũng nói chuyện với bác HaVu. Chắc tháng 12 em vào DogShow rồi anh em mình nói chuyện trực tiếp nó nhiều hơn. Nhìn bác nuôi Bush đẻ mà nó vẫn xinh gái ghê ta:)):)):)).

đẹp quá bác ơi,có còn em đực nào chưa đc đặt gạch nữa ko,em xin đặt 1 em,có gì bác cho em cái sdt nhé

tun_aca

Vietpet sponsor
@ anh Hoàng : Duyệtttttt, vậy là Dương Tiễn đã thuộc về căn cứ khu Cờ nhé. Cho em nó ra chơi với em tài, em lôc và ku...chip

@ anh minh : duyệtttttt luôn anh Minh ơi vì bầy này em sẽ giữ lại cho đến khi anh Minh và anh havu "wa'nh giá" xong mới tính tiếp.

@anh Chuột : dạ bầy này chưa tính bán anh chuột ơi, nếu bán em sẽ đăng bên Box Mua Bán liền. cám ơn anh đã quan tâm đến bầy này nhiều lắm.hihihihihi

Ha Vu

Member
@ anh Hoàng : Duyệtttttt, vậy là Dương Tiễn đã thuộc về căn cứ khu Cờ nhé. Cho em nó ra chơi với em tài, em lôc và ku...chip

@ anh minh : duyệtttttt luôn anh Minh ơi vì bầy này em sẽ giữ lại cho đến khi anh Minh và anh havu "wa'nh giá" xong mới tính tiếp.

@anh Chuột : dạ bầy này chưa tính bán anh chuột ơi, nếu bán em sẽ đăng bên Box Mua Bán liền. cám ơn anh đã quan tâm đến bầy này nhiều lắm.hihihihihi
Chào Phúc

Duyệt nhanh thế . Nhìn mấy bé cute wa .

Chúc các bé mau ăn chóng lớn

Hà Vũ

tun_aca

Vietpet sponsor
hi'hi', em da tung noi rôi ma anh Havu. Riêng anh em VP HaNoi luc nao cung duoc ưu tiên Hang Dâu.

Sao em viêt tiêng bi lôi gi vây.?????????