• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành viên mới ra mắt các bác ạ ^^

Bấc con

Member
Em tên là Gấu
Em là "gơn" Alaska bay từ bên Nga vìa:D
Em được 2,5 tháng tuổi rùi đó
Các bác chém nhiệt tình cho em hay ăn chóng nhớn nha :X

Nhìn cái mặt đểu thế nhỉ :))

Chả thèm nữa :p

Bấc con

Member
thanks bạn nhớ...ùa Gấu vượt chặng đường xa xôi từ bển Rát sờ Rút sì về đó :D

Bella Pham

Member
B có người quen bên đó à?
Bên đó khí hậu dễ chịu hơn, về VN bé Gấu chịu khó nhá :x

Bấc con

Member
uk cháu nó " trộm vía " cũng thích nghi tốt bạn ạ :) nằm tầng thượng với cả điều hòa suốt ngày í mà...sắp tới mùa lạnh ùi :x

giống husky thiệt,lúc đầu mình tưởng husky,chắc sau này lớn là thành alaskan xinh gái.:D

Bấc con

Member
bên nga về mà sao lông ngắn thế nhỉ :-? chân gấu bị sao thế kia bạn :(
lớp lông ngắn bên trong thì nhìu lắm, còn lớp lông dày dài hơn thì đang mọc lưa thưa b ạ...bạn để ý kĩ thật mình cũng đang băn khoăn ko bít chân gấu bị sao??? có cái nốt đỏ đỏ. Bụng còn đầy nốt đỏ hichic. tí mình post ảnh mới các bác xem gấu có vấn đề j k nhé

Bấc con

Member
bên nga về mà sao lông ngắn thế nhỉ :-? chân gấu bị sao thế kia bạn :(
lớp lông bên trong thì dầy còn lớp lông dài bên ngoài đặc trưng của Alaska thì đang phát triển nên lưa thưa lắm bạn ạ :)
Bạn để ý kĩ thật! chấn gấu có 1 nốt đỏ đỏ k biết sao ko, bụng thì mẩn đỏ...tí mình post topic mới mọi ng xem sao!!!

kid1989

Active Member
Nhìn bé này giống 1 em rao bán ben box rao vặt cũng bảo chó bên Nga về :D

Nốt đỏ nhiều có mủ ko bạn ??? Nên xem xét kĩ tốt nhất gọi bác sĩ clb là anh nam với anh Linh nhớ có thể ghẻ hoặc nấm nhẹ hơn là nóng trong người :D

Bấc con

Member
Nhìn bé này giống 1 em rao bán ben box rao vặt cũng bảo chó bên Nga về :D

Nốt đỏ nhiều có mủ ko bạn ??? Nên xem xét kĩ tốt nhất gọi bác sĩ clb là anh nam với anh Linh nhớ có thể ghẻ hoặc nấm nhẹ hơn là nóng trong người :D
Gấu mình nhờ ng gửi bên Nga về đó bạn ạ :)
Nốt đỏ ko có mủ bạn ạ, chỉ đỏ đỏ sưng lên thôi :(
Uk mình đang theo dõi rùi mình sẽ gọi cho a Nam or a Linh. thanks bạn đã qtam tới Gấu nhé :x

Darkstar

Vietpet sponsor
EM gửi từ Nga về, về có giấy tờ gì không em? Nó bị như vậy lâu chưa?

Bấc con

Member
Mấy hôm e bận quá mới lên forum đc anh. May quá Gấu tự dưng đỡ nhiều rùi anh ạ...E nhờ người gửi từ bên đó về k có giấy tờ j nhưng nguồn gốc đảm bảo tiêm phòng đầy đủ rùi anh ạ :D

NjDo

Member
chó gửi bên nước ngoài về mà ko có giấy tờ gì thì có hơn gì chó đẻ tại Việt Nam,còn kém hơn cái khoản thích nghi khí hậu:x