• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành viên mới ra mắt AE pitbull hà nội

thaivip

Member
pitt đẹp lắm chúc bạn có chú pitt đẹp.Cún nhà bạn được mấy tháng rồi vậy

barcelona

Cám ơn.con cái được 7 tháng con đực được 4 tháng.............,,,,,,,,,

my_lucky

Active Member
Chào mừng bạn đến với Box sinh hoạt riêng của CLB Pitbull Hà Nội !>:D<

Xin bạn chú ý giúp cho, nội quy riêng của Box CLB Pitbull Hà Nội thì chỉ có thành viên chính thức của CLB mới được khởi tạo chủ đề mới, khách ghé tham quan thì chỉ được coment chứ không được tạo topic.Rất mong bạn tham gia ghi danh để trở thành thành viên chính thức của CLB.Thân!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Cún của bạn đẹp lắm, chúc mừng bạn nhé, em cafe của bạn gấu lắm đấy, hy vọng lớn lên nó sẽ là 1 chiến binh nữ thực thụ, em trắng khoang hình như khung đầu của nó rất to còn đôi tai của em nó bạn cho đi thẩm mỹ cắt hơi ngắn quá thì phải, cắt để dài hơn tý nữa chắc chắn sẽ còn đẹp hơn nữa .Chúc bạn năm mới với nhiều thành công .

Thân./.

romano_vp

Cún đẹp, ngầu đấy, nhưng chân hơi cong.
Thỉnh thoảng cho em nó chạy thể dục đi bạn. Pitbull cần phải đuợc vận động nhiều

boy_armani8x

Active Member
Em Pit này giờ trông đã to lớn và có phải chiều hôm nay được dắt ra công viên Thống Nhất không vậy bác chủ Topic ? :)

Em đực này đẹp lắm, bao giờ qua nhà a Trung chụp mấy kiểu em nó lên để khoe hộ anh ý thôi :D:D