• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thành viên mới nhà viet-hong xin ra mắt mọi người

hoangtkv

Active Member
Oh hay. Bác cho anh em xin 500 thông tin về em nó nào! Nhìn đầu thủ em cái mà thế này thì công nhận cũng đẹp thật. Chắc không phải con cái nhà thường dân phải không ạ?

kubikubi

Member
oài, bé cái này rất có tiềm năng đấy anh...đúng là con nhà dòng dõi có khác! anh cập nhật thường xuyên cho ae theo dõi nhé!

Brs

Hung.tinhyeu

Active Member
Chúc mừng chủ nhân.
Nhìn cái tên cũng đoán ra xuất xứ của RagingRottweiler. Cứ đà này mà không kiểm soát là Cận Huyết đó An ơi.
Giờ cứ nuôi đã, chuyện đó tính sau, còn những hơn một năm nữa cơ mà. Biết đâu sau này lại đến nhờ vả HekTor cũng nên.

viet-hong

Member
Giờ cứ nuôi đã, chuyện đó tính sau, còn những hơn một năm nữa cơ mà. Biết đâu sau này lại đến nhờ vả HekTor cũng nên.
vâng bác Hùng nói đúng đó thích là cứ nuôi đã còn khi nào em nó cần lấy chồng xét tiếp và cái quan trọng nhất bây giờ là chăm choem nó mau lớn và khoẻ mạnh là tốt rồi

trantantai

Active Member
Chúc mừng bác và Alcina. Em này nhìn đã thật đấy, bác nhớ chăm tốt lên nhé. Em rất rành về đàn này vì em đã nhăm nhe một em nhưng lỡ mất.
Những đàn cua RR ra có tên bắt đầu bằng những kí tự A, B,C,D theo thứ tự. Nên mai một có phối giống thì, tránh cùng chữ cái đầu nếu muốn chắc thì alo cho An là ok rồi, bác Chan Phuong lo xa quá... đà này mấy em gái ngoài ấy kén rể nhà anh hết rồi.

chanphuong

Member
Chúc mừng bác và Alcina. Em này nhìn đã thật đấy, bác nhớ chăm tốt lên nhé. Em rất rành về đàn này vì em đã nhăm nhe một em nhưng lỡ mất.
Những đàn cua RR ra có tên bắt đầu bằng những kí tự A, B,C,D theo thứ tự. Nên mai một có phối giống thì, tránh cùng chữ cái đầu nếu muốn chắc thì alo cho An là ok rồi, bác Chan Phuong lo xa quá... đà này mấy em gái ngoài ấy kén rể nhà anh hết rồi.
Đâu có trantantai ơi, mình nói vậy để cho phong trào lên cao tí thôi mà với lại ý nói là Rott của RR ở khắp nơi trong cả nước rồi, trại chủ phải có trách nhiệm đấy nhé! đâu có PR cho mình đâu, hi...

viet-hong

Member
cảm ơn bạn mình sẽ cố gắng chăm em nó thật tốt để em nó phát triển bộ khung một cách tối đa.thank

viet-hong

Member
bác hùng ty có để ý cái khoá trên cổ của em nó không. cảm ơn bác nó rất có hiệu quả bác ạ

hoangtkv

Active Member
Oh, bác Việt Hồng nói em mới để ý, hóa ra cái khóa tấn công à? Nhưng sao nhìn nó cứ dài dại không như loại của mấy anh Cảnh Khuyển nhỉ?

Oh, bác Việt Hồng nói em mới để ý, hóa ra cái khóa tấn công à? Nhưng sao nhìn nó cứ dài dại không như loại của mấy anh Cảnh Khuyển nhỉ?
Báo cáo bác khóa của mấy anh cảnh khuyển đc nhập từ đất nước của gấu mẹ vĩ đại I van xê vích xách xô vôi còn khóa này sản xuất trong nước theo đơn đặt hàng của bác Hungtrungyen. về hình thức có thể nó không được đẹp chau chuốt nhưng về chất lượng và mục đích sử dụng thì như nhau. Em cũng đc Bác Hùng tặng một cái và đã đưa vào sử dụng mục đích tấn công bảo vệ thấy nó rất hiệu quả, chưa bao giờ bị tuột móc hay lỗi tương tự. HLV nhìn thấy em bấm móc khóa là leo tuốt cả lên cây :D:D:D

hoangtkv

Active Member
Báo cáo bác khóa của mấy anh cảnh khuyển đc nhập từ đất nước của gấu mẹ vĩ đại I van xê vích xách xô vôi còn khóa này sản xuất trong nước theo đơn đặt hàng của bác Hungtrungyen. về hình thức có thể nó không được đẹp chau chuốt nhưng về chất lượng và mục đích sử dụng thì như nhau. Em cũng đc Bác Hùng tặng một cái và đã đưa vào sử dụng mục đích tấn công bảo vệ thấy nó rất hiệu quả, chưa bao giờ bị tuột móc hay lỗi tương tự. HLV nhìn thấy em bấm móc khóa là leo tuốt cả lên cây :D:D:D
Hóa ra là như thế à, nếu vậy thì lại phải lên phố Trung Yên xin xỏ vài cái móc về chơi rồi :))

Hung.tinhyeu

Active Member
bác hùng ty có để ý cái khoá trên cổ của em nó không. cảm ơn bác nó rất có hiệu quả bác ạ

Có tấm hình để minh hoạ

Hóa ra là như thế à, nếu vậy thì lại phải lên phố Trung Yên xin xỏ vài cái móc về chơi rồi :))
Phố Trung Yên là ở Trung Hoà Nhân Chính còn Ngõ Trung Yên là ở gần hồ con Rùa cơ mà. Nhầm nhọt sang trồng chọt là tốn tiền xăng đó, mà xăng đã lên giá rồi.