• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành viên mới muốn hỏi các bác 1 chút ạ

linhson090309

Chào các bác.E lập topic này ra xin được hỏi 1 vài điều ạ.
E xin được hỏi là bây giờ mua PB thì mua ở trại nào là được giống PB tốt.E cũng đã lên mạng tìm hiểu rất nhiều.Có chỗ thì bán 6-7tr có chỗ thì sao lại đắt hơn gấp 3 lần.E nghe nhiều người nói rằng là chó PB của Trung Quốc không tốt cho lắm.Nuôi sợ không thọ được lâu.Và rất là giữ.
Em có nghe nói PB ở trại của Chú Tuấn Trắng là giống PB chuẩn của Mỹ.Nhưng giá thì hơi đắt 1 chút có đúng không ạ?
Thật sự là người đam mê PB và muốn tìm hiểu nhiều điều về giống chó này.E mong các bác cho e ý kiến.Để e được học hỏi nhiều điều.Cám ơn các bác.:)
Là người mới tìm hiểu.Có điều gì không phải mong các bác bỏ quá cho.

linhson090309

Còn 1 điều nữa muốn hỏi các bác là e có tìm được 1 địa chỉ ở Hoàng Mai-Hà Nội
Có bán 1 chú PB 6 tháng tuổi tên là Khoai
Bố tên:Bull
Mẹ tên là Moon.
Các bác cho em hỏi là gia đình nhà PB này có chuẩn không ạ.Nguồn gốc thế nào?
Bác nào biết thì chỉ giùm em với.Cám ơn ạ

Nevan

Đắt chút mà có gia phả đàng hoàng tử tế thì cũng đáng mua. Còn giấy tờ foto các kiểu thì next khẩn. Mang về rước của nợ vào người, nên kiểm tra cẩn thận.

pit giờ nhiều hơn cả chó ta.giấy tờ chẳng giúp con chó nó hay hơn đâu cậu ạ.vẫn còn rất nhiều bài học mới đây chơi hàng nhập giấy nọ,giấy kia về đang ngã ngửa ra đấy cậu ạ.tốt nhất mới chơi thì kiếm 1 bé có bố mẹ rõ ràng là được.k lại mất học phí hơi mặn đấy.