• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

thành viên mới .EROS FROM ROYAL BREED.VỀ TRẠI RINMAP

rinmup

Vietpet sponsor
mình có vài tấm mời ace vào xem chơi.=((=((

mình sẻ bổ sung thêm hình ảnh em nó tại trại=((=((

Phuoctran

Member
Chúc mừng anh đã sở hữu một chú rot đẹp. Nếu không nhầm thì em này lúc trước được nuôi bởi Nguyên thì phải. Nếu nhầm xin chủ thớt bỏ qua dùm em:)

rinmup

Vietpet sponsor
đúng rồi bạn .nguyên bân nhiều việc quá.không phát huy được em nó nên dường lại cho anh.cảm ơn đã quan tâm=((=((

rinmup

Vietpet sponsor
Mình xin cập nhật ảnh khi e nó vừa về VN và thông tin về e nó :

cha [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Leroy van Haysherak[/FONT]
http://www.vonhauseleroy.com/index.php?option=com_content&view=article&id=47&Itemid=2

Cha của Eros đã đạt rất nhiều giải thi danh giá, đặc biệt là hạng 4 thế giới và vô địch nước italia. Và còn nhiều giải thưởng rất cao quí nữa! Mọi người có thể tham khảo tại đường links.

Và ông nội : Huyền thoại
[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Mambo von der Crossener Runch. Sở dĩ làng rott thế giới gọi Mambo là huyền thoại là vì ngoài bề dày thành tích thì còn vì những con cháu của nó sau này cũng đã mang lại rất nhiều thành tích thi đấu cho các trại sở hữu , qua đó làm rạng danh rất nhiều tên tuổi của trại và đặc biệt là tên tuổi của dòng họ Mambo.

Links tham khảo : http://www.donnerbergrottweilers.com/mambo-von-der-crossener-ranch.html

Tiếp theo là mẹ
[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Duda from Royal Breed. Duda đã đứng thứ 3 trong cuộc thi thế giới chuyên về Rottweiler vào năm 2009, và rất nhiều thành tích thi đấu khác nữa.

Vài hình ảnh mẹ Duda

Chào mọi người!!!

[/FONT]

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng NGHĨA nhé .......... Hôm off vừa rồi mới được làm quen ....Nhìn EROS bây giờ ra dáng quá ....

trung2t3c

Active Member
Nợ tôi mấy chầu caphe sao chưa lên "trả nợ" đi ........
Chúc mừng nha ......