• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành viên mới của Vietpet Hải Dương

vanglai213

Active Member
hình như giống chó này là chó chiến..nhìn em nó lạ thường và dữ tợn quá không như các con khác

my_lucky

Active Member
Theo em được biết thì giống chó này là chó chọi của Nga các bác ạh, không biết có chuẩn không nữa, nhưng chắc là chuẩn không phải chỉnh đâu ạh, gần nhà em cũng có một nhà nuôi dòng chó này mà.

nguyenhaidai_hp

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Hung nay con nay dep day, truong con lam, co gang chu nhat di choi nha.

Chao cac bac Hai Duong, Thanh vien moi hoanh trang qua, that mau lua, cac bac post them chan dung cua vo si nay that nhieu hon nua, co hai tam hinh it qua.

Cac bac oi Em thay bac Ky cau go bao chu nhat nay den Hai duong gaoi luu ma Em khong biet lo trinh nhu the nao? xin cac bac vui long cho chung Em biet them chi tiet vao so TEL 0313503507 camon cac bac nhieu!

Hùng này, con này đẹp đấy, trường con lắm, cố gắng chủ nhật đi chơi nha.
Chào các bác Hải Dương, thành viên mới hoành tráng quá, thật máu lửa, các bác post thêm chân dung của võ sỹ này thật nhiều hơn nữa, có hai tấm hình ít quá.
Các bác ơi, em thấy bác Kỳ Cầu Gỗ bảo chủ nhật này đến hải Dương giao lưu mà em không biết lộ trình như thế nào ? Xin các bác vui lòng cho chúng em biết thêm chi tiết vào số TEL 031 3503507. Cám ơn các bác nhiều.

Xin vui lòng sử dụng tiếng việt có dấu khi viết bài tham gia diễn đàn. Thân

luv_rott

Member
chắc tại chú này chưa đc cắt tai nên e k nhận ra đây là pit bull :D e nó đc bao tuổi rồi bác? e nhìn e này có vẻ chưa đc cơ bắp lắm thì phải nhất là quả bắp đùi sau hơi bé

OnLy_YoU

@to BÁc dự: cháu mún hỏi tí
-bác ở đâu ở hải dương ạ(TP thì càng tốt)
-và bác có thể cho cháu chỗ mua không ạ(cả giá nghe bác)
cháu xin cảm ơn

nguyenhaidai_hp

gửi ban only -you

Bạn có muốn mua mấy giống chó hung dữ này tôi có một chú DoGo 4tuổi cân nặng 23,5kg mầu trắng đốm nhạt, cân đối, khoẻ mạnh hung dữ nhưng luôn luôn biết nghe lời sẵn sàng chiến đấu khi có lệnh biết tự nhảy lên xe máy ngồi đằng sau chắc chắn.

KimCuong

Active Member
vì điều kiện kinh tế nên muốn tìm chủ mới.
Thằng này là ác quỷ của Festival Vietpet Hà Nội 2008 đây! Hihihi.

Bác Đại còn nhớ KimCuong chứ? :thingking: Hàng độc mà đành lòng cho em nó ra đi thì thật tiếc đó bác Đại ơi! :D

Kim Cương cho anh xin số TEL của Em.
Kim Cương này anh có đường dây nhập chó từ Mỹ về giá cả rất tình yêu

nguyenhaidai_hp

nhân tiện đây mình xin post vài tấm hình của mình trong một buổi chiều đông ở HP

nguyenhaidai_hp

pitbull

đây là con pitbull tôi đã bán. với khẩu lệnh Giết pitbull phá hàng loạt cây chuối tận gốc

vì bị cưa mất 1/3 chiều dài của bốn răng lanhnên nó chỉ cắn được chuối và người thôi chứ không cắn được gạch và đá

đây là một thành viên nữa chừng ngoài 30kgdang kỳ xung mãn

trungcs

Member
Chà chà, người Hải Phòng đúng là mê chọi chó nên họ chơi toàn đồ độc thôi nhỉ? Em thấy dòng Pitbull này về độ hung hãn phải nói là quá ác liệt, chúng mà có kích thước như Rotweiler thì chắc nó hạ gục cả Thần Khuyển Tây Tạng mất.....phải nói là tuyệt!

nhìn mặt tụi này thấy nổi da gà quá...mấy bác nuôi con này kĩ nhé để nó cắn người ta thì mệt đấy