• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập FC VP Hải Phòng

kakapham

Member
a Tùng ơi t6 đá với đội cty hàng hải k,hôm qua có a ở xóm gạ,a coi ntn rùi báo cho e nhé sdt đuôi 8888 của a toàn có chuông mà k nghe,mai cho e số đó đi nhé vớ vẩn quá.............k dùng phí cả số......get k chịu được..%-(......%-(..........%-(

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
a Tùng ơi t6 đá với đội cty hàng hải k,hôm qua có a ở xóm gạ,a coi ntn rùi báo cho e nhé sdt đuôi 8888 của a toàn có chuông mà k nghe,mai cho e số đó đi nhé vớ vẩn quá.............k dùng phí cả số......get k chịu được..%-(......%-(..........%-(
Số lạ anh không nghe em ơi, ok thôi em thứ 6 nhé, thứ 4 này đá với đội bạn anh rồi :p

futhuy

Member
a bi chân' thuong dây chăng` đâu` gôi' trai' , bac' si noi' phai nghi thi đâu' 1 thoi gian moi khỏi đuọc, thoi` gian nay` chi duoc vận động nhẹ thôi. nên co' lẽ a nghỉ 1 thoi gian nhe'. chuc' a e gianh` duoc nhiêu` thang loi trong thoi gian săp' toi' :-h :):)

a bi chân' thuong dây chăng` đâu` gôi' trai' , bac' si noi' phai nghi thi đâu' 1 thoi gian moi khỏi đuọc, thoi` gian nay` chi duoc vận động nhẹ thôi. nên co' lẽ a nghỉ 1 thoi gian nhe'. chuc' a e gianh` duoc nhiêu` thang loi trong thoi gian săp' toi' :-h :):)
a mau mau khỏi để kịp đi liên hoan a nha..................

_DIAMOND_1984

Ban HL quyết định cho bác Nghỉ phép 20 ngày để duỡng thương và ở nhà chăm chó, sau 20 ngày không thấy bác lên trình đội BHL sẽ có hình thức xử lý kỷ luật vì tội không công hiến cho đội mà cống hiến cho đội khác để rồi chấn thương :)):))

_DIAMOND_1984

Tối nay anh em mang tiền đi đóng quĩ tháng 7 nhé....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

dangha_57

Member
Nếu có đá giải U50 thì cho mình xin đăng ký áo thủ môn số 1.Còn không thì mình sẽ mặc áo của Vietpet để làm khán giả cổ vũ cũng được nhé !

Nếu có đá giải U50 thì cho mình xin đăng ký áo thủ môn số 1.Còn không thì mình sẽ mặc áo của Vietpet để làm khán giả cổ vũ cũng được nhé !
hoan nghênh tinh thần thể dục thể thao của bác....

Chú thấy hôm qua anh solo 2 quả có đẳng cấp không, 2 quả cũng tàm tạm đấy em nhỉ ??? Tiếc là hartrich nằm trong tầm tay mà bỏ lỡ mất 8->8->
phải nói rằng a Tùng có những bước chạy nặng nề như Vịt Pato.nhưng k vì thế mà mất đi hiệu quả.thay vàoddooss bằng những cú sút trái phá như rocket...=))=))=))a mà ghi hattric e mời a ra Ds đá lợn....:D:D:D

kakapham

Member
tưởng thế nào hóa ra a Hoàn dễ đổ vỡ thế ah,thui cho a ở nhà nghỉ dưỡng thương khi nào quay trở lại đóng tiền gấp đôi haha8-x8-x8-x

Phi Anh

Member
=((=((nhìn FC VIETPET HD tụ tập ăn uống mà thềm quá....a e mình mãi vẫn chưa đc ăn uống
=))=))=)) bác này đúng là có máu nhậu nhẹt. E vừa kêu gọi thành lập FC VP HD hôm nay, làm sao mà đã tụ tập mà ăn uống được :D:)):D

Mấy cái ảnh nhậu nhẹt đó là đội bóng bụng phệ bọn em, đem ra để...câu khách thôi...:))

=))=))=)) bác này đúng là có máu nhậu nhẹt. E vừa kêu gọi thành lập FC VP HD hôm nay, làm sao mà đã tụ tập mà ăn uống được :D:)):D

Mấy cái ảnh nhậu nhẹt đó là đội bóng bụng phệ bọn em, đem ra để...câu khách thôi...:))
:D:D:Dbác câu đc khách rồi đấy.........................................................

futhuy

Member
tưởng thế nào hóa ra a Hoàn dễ đổ vỡ thế ah,thui cho a ở nhà nghỉ dưỡng thương khi nào quay trở lại đóng tiền gấp đôi haha8-x8-x8-x
a nghe noi' mây' trận vua` rôi` chu' đa' ngon lăm' ha ? cô' găng' lên e ah chư' mây' trận trươc' chu' đỡ bong' toan` thủng thôi. a định bảo a e mua thêm quả bong' to hơn cho chu' đa' đỡ trượt. he he=))=))=))

_DIAMOND_1984

Chiến dịch ra quân đầu tuần thắng lợi 100% nào, tối nay em ra sân đúng giờ nhé, chúc anh em tối nay thi đấu tốt >:/>:/

_DIAMOND_1984

Chúc mừng chiến thắng thuyết phục

Chiến dịch ra quân đầu tuần thắng lợi 100% nào, tối nay em ra sân đúng giờ nhé, chúc anh em tối nay thi đấu tốt >:/>:/
Chúc mừng anh em FC VP HP hôm qua đã có 1 trận thắng đầy thuyết phục, công nhận cầu thủ Khánh tài tử và Hiếu trâu đất có duyên với nhau thật, phong độ ghi bàn chói sáng của hiếu trâu đất có khi 3 năm nữa anh em trong đội cũng không đuổi kịp được, đề nghị 1 số cầu thủ đã và đang chân thương sơm hồi phục để cống hiến cho FC VP HP nhé, khi binh phục cũng mang luôn tiền quĩ đi đóng nhé, tình hình là rất tình hình, ngân khố CLB đang có dấu hiệu âm :)):))

Chúc mừng anh em FC VP HP hôm qua đã có 1 trận thắng đầy thuyết phục, công nhận cầu thủ Khánh tài tử và Hiếu trâu đất có duyên với nhau thật, phong độ ghi bàn chói sáng của hiếu trâu đất có khi 3 năm nữa anh em trong đội cũng không đuổi kịp được, đề nghị 1 số cầu thủ đã và đang chân thương sơm hồi phục để cống hiến cho FC VP HP nhé, khi binh phục cũng mang luôn tiền quĩ đi đóng nhé, tình hình là rất tình hình, ngân khố CLB đang có dấu hiệu âm :)):))
phải công nhận là trận đấu hôm qua đội mình thi đấu quá tuyệt vời...những màn rượt đuổi tỷ số gay cấn k kém trân CK C1 giữa MU_BAYERN năm nào...đáng tiếc là a Khánh tài tử k ghi tên mình trên bảng điện tử...mặc dù pha đỡ lưng của a quá đảng cấp tới mức a Chiến cũng phải ngỡ ngàng...chúng ta phải a là "Người nguy hiểm"...<:p<:p