• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập FC VP Hải Phòng

cocker.fan

Active Member
Giờ không được đi đá tối cùng Fc nữa vì phải đi học,buồn quá,hôm nào mà e trốn được thì cho em đến cổ vũ nhé,hehe

Giờ không được đi đá tối cùng Fc nữa vì phải đi học,buồn quá,hôm nào mà e trốn được thì cho em đến cổ vũ nhé,hehe
Năm cuối rồi cố gắng học đi ku,
To A Tùng : a ợiku e nó chia tay vs đôi.a tổ chứcbuwaxx tiệc nho nhỏ chia tay e nó đi.đồng thời chào đón thủ môn mới của đôi...a Tuấn chaien.....kaka

NguoiRung

Member
Nếu đúng năm cuối thì e nên Vụt Lợn nhiều vào e à:D:D:D:D:D. Có Vụt nhiều thì đầu óc nó mới thông thoáng,học rất dễ vào:D:D:D:D:D:D. Đừng fut sờ bô mệt lắm

Nếu đúng năm cuối thì e nên Vụt Lợn nhiều vào e à:D:D:D:D:D. Có Vụt nhiều thì đầu óc nó mới thông thoáng,học rất dễ vào:D:D:D:D:D:D. Đừng fut sờ bô mệt lắm
a Tuấn hôm nao dẫn e nó vs toàn bộ a e đi vụt lợn thi đê...

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Tuấn Chaien giờ làm bia đỡ đạn hay thật đấy, nếu biết trước có phải hay không nhỉ , có cần trang bị quần ao thủ môn thì cứ đề xuất nhé, làm bộ đen sì đứng gôn thì cứ gọi là :D

Tuấn Chaien giờ làm bia đỡ đạn hay thật đấy, nếu biết trước có phải hay không nhỉ , có cần trang bị quần ao thủ môn thì cứ đề xuất nhé, làm bộ đen sì đứng gôn thì cứ gọi là :D
thôi a Tùng ah.a Tuấn cứ phải đóng khố,cởi trần giắt ít lá xung quanh người mới đúng là bản chất của Người Rừng chứ,,,kaka

Không biết đi vụt lợn hay lại bị lợn vụt lại thì ...... hehehe :D
ông a là trọng tài cho 2 đội bóng hay sao thế,,,mãi chẳng thấy ra sân vs a e gì cả,,,làm thằng e cứ nhớ đến những pha lắt léo,khấy đảo hàng phòng ngự của ông a,,,ra mau mau mà còn đi vụt lơn,,,:D:D:D

kakapham

Member
tối nay đá đội nao ý nhơ...........hôm nọ phong độ giảm,tối nay bồ bổ chiến lại
to a Tùng: a ơi đội hôm thứ 4 người ta đi thiếu người đó,người ta gạ đá lại vào tuần tới.........:cool::cool::cool::cool::cool::cool:

_DIAMOND_1984

tối nay đá đội nao ý nhơ...........hôm nọ phong độ giảm,tối nay bồ bổ chiến lại
to a Tùng: a ơi đội hôm thứ 4 người ta đi thiếu người đó,người ta gạ đá lại vào tuần tới.........:cool::cool::cool::cool::cool::cool:
Hôm nay đá với đội bạn của Minh em ơi, em cứ làm việc với đội hôm vừa rồi thua mình đi, khi nào đá lượt về được thì báo anh để anh báo anh em :rolleyes:

Hôm nay đá với đội bạn của Minh em ơi, em cứ làm việc với đội hôm vừa rồi thua mình đi, khi nào đá lượt về được thì báo anh để anh báo anh em :rolleyes:
Hôm qua sang sân trung đoàn 240, thấy lịch đá của đội VP FC hoành tráng quá

_DIAMOND_1984

tối nay a e duoc giao luu vói 1 đôi bóng có vo~ nghệ cao cuong tuy chúng ta thua 1_2 nhung cung chúc mung a e vi ai cung van còn nguyên ven :)
Mua gió bao bùng thế này anh không gọi mấy anh em cột cờ làm cái bình hàn huyên con chuyện đi mà có vẻ ôm mạng quá nhỉ ??? kakakak :D

kakapham

Member
tối nay a e duoc giao luu vói 1 đôi bóng có vo~ nghệ cao cuong tuy chúng ta thua 1_2 nhung cung chúc mung a e vi ai cung van còn nguyên ven :)
k hiểu sao trận nào a Hoàn cũng bị đánh nhỉ,khổ thân,trong bài viết giọng văn rất chi là buồn ka ka.................................

kakapham

Member
gửi e cái số hót sờ nai cua a đi a Ngọc ơi
số của anh là 0912513979.......................................
có e nào xinh tươi cần tìm người iu hay cặp bồ tạm thời thì cứ liên lạc nhé
số này gọi 24/24 và 7 ngày trong tuần......................