• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tep- Niềm vui của tôi!

Tep1979

Member
Chúc tất cả ace trên diễn đàn 1 năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG!
Mình có 1 em Tep, đã được 11 tháng, cao 53cm, nặng 18,5kgs. Mong mọi người đánh giá nhiệt tình để mình nuôi em nó được tốt hơn! Cám ơn tất cả những đóng góp chân tình của mọi người. Hình em nó đây ạ:

Tep1979

Member
Cám ơn VỆN MIỀN TÂY. Tep không vui vì đã 11 tháng rồi mà vẫn bị mình quản giáo, không cho "léng phéng" với mấy "thôn nữ" gần nhà.=))=))=)).Chúc bạn vui.

Tep1979

Member
1 lần nữa mong ace trên diễn đàn góp ý oánh giá nhiệt tình để em nuôi Tep được hoàn thiện hơn! Thanks all!

Tep1979

Member
Các bác đánh giá tích cực giúp em cái. Em muốn nuôi Tép được hoàn thiện hơn!Cảm ơn các bác nhiều!

Nhìn chung thì ok đấy còn nếu để soi xét thì cái cổ hơi ngắn, đuôi chưa được đẹp, mặt chó đực như vậy là hiền quá. Không có gì nổi bật.

Tep1979

Member
Cám ơn những lời góp ý chân thành của anh. Anh cho em hỏi có cách nào khác phục được không ah?

"Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều
Việc nào mà khó quá, không làm được thì thuê."
Cách nhanh nhất là bác cứ nuôi cho tới khi có duyên gặp được 1 em ấn tượng hơn thì "lên đời" thôi bác ạ. Chúc bác sớm được 1 em như ý.

Tep1979

Member
Anh nói thế thì khó cho em quá. Nhà em kinh tế khó khăn lắm anh ah. Tiền không thành vấn đề nhưng vấn đề lại là tiền. Nói vui thế thôi anh ah, cám ơn những nhận xét của anh nhé! Chúc anh vui!