• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Teenboy giết hại dã man 1 chú chó rồi up ảnh lên Facebook

Bất cứ ai cũng bàng hoàng khi nhìn bức ảnh một chú chó trong tư thế giãy giụa vì bị treo cổ lên dây phơi quần áo.

Teenboy 17 tuổi Kamil Hric đã tự quay lại cảnh mình giết hại chú chó cưng của mình, sau đó đăng ảnh lên trên Facebook cùng những dòng chữ đáng sợ “Tôi đã giết con chó của chính mình đấy, haha”.

Trong bức ảnh là một chú chó đang giãy giụa bị treo lên dây phơi quần áo trong khi Hric đứng và cười khoái trá.

Những người bạn trên Facebook đã quá sợ hãi, có người đã báo cho cảnh sát và sau đó Hric đã bị bắt. Cậu bạn đến từ Poprad, Slovakia này sau đó thậm chí còn nói với công tố viên rằng: "Thế thì sao nào? Chỉ là con chó thôi mà. Tôi làm thế để cho vui đấy.”

_____" theo kenh14.vn"

dung_bth

Member
Trời đất, cái thằng này ác thiệt, muốn vui thì tự treo cổ mình rồi coi mình có tự tháo ra được không mới vui chứ, chứ treo cổ bạn mình như vậy mà vui vẻ gì? Thiệt tình bây giờ không biết nhiều người ăn gì mà sao suy nghĩ lệch lạc dễ sợ.

cái nay nguời ta gọi là điên nặng đó bạn ah. hết trò để nghịch hay sao mà đi làm vậy, nhìn hình như là 1 em samoye đẹp như thế lại khá lớn nữa chứ

vits2be

Member
cái nay nguời ta gọi là điên nặng đó bạn ah. hết trò để nghịch hay sao mà đi làm vậy, nhìn hình như là 1 em samoye đẹp như thế lại khá lớn nữa chứ
Cái này gọi là bệnh hoạn thì đúng hơn không còn thuốc chữa nữa :cool: Hix

cocker.fan

Active Member
Thằng này mà ở Việt Nam thì đáng để 1 đàn Rot,Pitbull,GD,GSD,SB.....cắn xé cho nó biết hậu quả của việc hành hạ sinh linh khác >"<

nguyenmaiphuquy

Active Member
Riêng thằng này mà ở Vn thì chắc chắn trong ngày hôm nay tôi có mặt nhà nó và dạy cho nó hiểu treo cổ lên cảm giác nó như thế nào ? Điên thế không biết.

missxauxi

Member
thang` dien .... thu treo co may len xem co vui ko ma cuoi haha >"< kho than em cho' the >"<

Tiếng Việt không dấu, thành viên chú ý! Thanks./.

anh khoi

Member
:(:(:(:(Thật bất hạnh khi chính chủ của mình giết mình. Cuôc đời dạo này sao loạn thế. Từ ăn thịt chó đến giết thú cưng của mình. Thất đáng bùn. CHó là một loài đông vất kh1c thông minh và thân thiết với chủ nhất...........:(:(:(

thaout

biến thái đến ko thể nào chấp nhận được....đâu ra 1 con ngươì điên và biến thái thế ko biết