• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tam Sờ Sắc nhà mình

hoangtun

Member
Con bố hàng họ khủng quá. Tam sắc đẹp thật, anh cho em hỏi một em giá khoảng bao nhiêu ạ.:D

phamhuyhoang

Active Member
chúc mừng Chiến !nhìn bố mẹ nó đều đẹp cả,cứ tiện đà Chiến làm luôn 3 ~4 con cái về mà nhân giống đi Chiến ơi!

chúc mừng Chiến !nhìn bố mẹ nó đều đẹp cả,cứ tiện đà Chiến làm luôn 3 ~4 con cái về mà nhân giống đi Chiến ơi!
em mà có khoảng đất rộng như bác thì e nhập 1 đàn chứ 3,4 ăn thua gì, nhưng quĩ đất hà nội chật hẹp quá, thanks bác nhiều

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bác chiên mà chơi cả đàn thì bàc phải tặng anh em mỗi người 1 đôi tổ ong để chạy cho chắc chân. chúc mừng cún xinh nhà bác nhé

Mấy chị bán hoa quả bồ kết anh nên anh tà lưa được bé này em à!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ngochaviet

Các bác cho em hỏi giá một bé tam sắc này khoảng nhiêu tiền vậy? Em gà về lĩnh vực này các bác đừng trách em nhé!

pugxinh01

Member
Hơ hơ em này súng ống nhìn cứ như tên lửa chống tăng ấy ạ. Mà cho mình hỏi bác chủ thớt khuân nó từ đâu về í:D

Hơ hơ em này súng ống nhìn cứ như tên lửa chống tăng ấy ạ. Mà cho mình hỏi bác chủ thớt khuân nó từ đâu về í:D
Khuân nó từ nhà mấy chị bán hoa quả chợ Long Biên ấy mà!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cun_26

Em bao này, em cũng có chú Cún tam thể, nhưng uất mỗi cái em nó là XY. Em không muốn em nó đi tạp, bác có muốn làm thông gia với em không. Nếu dc em cho cháu nó qua cho Cún nhà bác xem mặt.

cun_26

Bác chủ thớt SMS cho em cái giá của bé tam sắc cái được không vậy?:)]Dog Eye

Sr em chưa ghi số đt, mong mod bỏ qua nhé. 0988642888:((^:)^

Em bao này, em cũng có chú Cún tam thể, nhưng uất mỗi cái em nó là XY. Em không muốn em nó đi tạp, bác có muốn làm thông gia với em không. Nếu dc em cho cháu nó qua cho Cún nhà bác xem mặt.

khoai

Member
Monkey hậu duệ của tam sắc đây > cháu là gái > 2 tháng cân được 8.5 kg

changkiki

Member
bác chủ thread cho em số đt đi khi nào được em mang con nhỏ đến cho thằng bé nó hành