• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tại sao bài post trên box Da, lông, ký sinh trùng ko được hiện lên?

Hoai Thu

Member
2 bác Mod KimCuong và bác GreenVet cho em hỏi em có post 1 bài khẩn về trường hợp chó bị ghẻ nghiêm trọng, post xong thì nhận dc thông báo bài vì 1 số lý do gì đó cần được duyệt trước khi post. Đã gửi tin nhắn cho cả 2 yêu cầu post bài gấp nhưng hoàn toàn ko hề nhận được phản hồi từ cả 2 người. Lý do tại sao lại thiếu supportive đến vậy?

Không hiểu những từ in đậm đỏ bạn viết gì! KC./.

Hoai Thu

Member
Ôi trời, hóa ra mod của vietpet quan liêu đến thế cơ đấy. Trong khi chó của người ta sắp chết đến nơi còn các mod thì chỉ vì vài chữ viết tắt mà ko duyệt cho đăng bài. Xin cảm tạ, mod của Vietpet quá heartful. Nhân đây cũng xin tiện nhắc nhở cho diễn đàn càng cứng nhắc càng mất vui, càng mất thành viên và trở nên kém uy tín. Nhìn lại box của các vị mà xem, bài trả lời đóng góp ý kiến quá rời rạc, ít có ai tham gia, hoạt động marketing thì kém, lại very unfriendly, mod thì unprofessional. Goodbye vietpet.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Không khó khăn gì đâu, nhưng rất tiếc bộ lọc tự động của web sẽ không cho hện bài nếu có các lỗi về ngôn ngữ chát hoặc chữ viết tắt... Còn chúng tôi không thể lúc nào cũng online được, vả lại các trao đổi trên Diễn đàn chỉ có giá trị tham khảo không thay thế các BSTY khám lâm sàng tại các phòng mạch.

Chó ốm hay cấp cứu mà bạn chờ mạng để chữa trị thì chính chủ cũng quan liêu rồi !

hoangtkv

Active Member
Ôi trời, hóa ra mod của vietpet quan liêu đến thế cơ đấy. Trong khi chó của người ta sắp chết đến nơi còn các mod thì chỉ vì vài chữ viết tắt mà ko duyệt cho đăng bài. Xin cảm tạ, mod của Vietpet quá heartful. Nhân đây cũng xin tiện nhắc nhở cho diễn đàn càng cứng nhắc càng mất vui, càng mất thành viên và trở nên kém uy tín. Nhìn lại box của các vị mà xem, bài trả lời đóng góp ý kiến quá rời rạc, ít có ai tham gia, hoạt động marketing thì kém, lại very unfriendly, mod thì unprofessional. Goodbye vietpet.
Bạn bức xúc thế này gây mất đoàn kết nội bộ quá. Tiên trách kỷ hậu trách nhân nhé!

Vietpet.com là một diễn đàn mở và hoàn toàn miễn phí. Bạn đã đóng góp được gì cho diễn đàn mà lại trách những người hằng ngày phải đi làm kiếm tiền, đóng góp để duy trì diễn đàn, tối về lại ngồi duyệt, sàng lọc nội dung cho diễn đàn trong sáng và có chất lượng. Vĩ nhân cũng có lúc sai sót, họ có thể có những lúc không đúng, nhưng nếu bạn chịu khó ngồi đọc kỹ nội quy diễn đàn trước khi tham gia post bài thì đã chẳng có tâm trạng bức xúc thế này.

Kinh mong bạn và những ai đang có suy nghĩ như bạn hay biết thông cảm cho người khác với ạ. Đừng có thấy truyện gì phật ý mình là đã ầm ĩ lên.

"Đừng hỏi Tổ Quốc đã làm gì cho ta - Hãy tự hỏi ta đã làm gì cho Tổ Quốc hôm nay"