• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"T" Of Vnrottweiler ( Tas Flash Rouse x Freya Of Vnrottweiler )

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin giới thiệu tiếp Bầy nhóc kế tiếp của VNrottweiler. bầy nhóc này mang vần "T". bầy nhóc sinh ngày 18-08-2012. quân số 4 nhóc (1 cái , 3 đực)

vài thông tin và hình ảnh của Cha *** và bầy nhóc

Cha: Tas Flash Rouse

Mẹ Freya Of Vnrottweiler

Xin update hình mẹ Freya sau nhé.

hình ảnh của mấy nhóc

Xin cảm ơn đã đọc tin

mở hàng cho mấy bé chúc mừng anh có thêm bầy cún chất lượng chúc các bé hay ăn chóng lớn để đi khắp mọi miền đất nước.......

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
mở hàng cho mấy bé chúc mừng anh có thêm bầy cún chất lượng chúc các bé hay ăn chóng lớn để đi khắp mọi miền đất nước.......
cám ơn Đại rất nhiều ! đầu tuần anh rảnh sẽ gửi giấy tờ ra cho em và chuyển phần kia luôn nhé.

BR

cám ơn Đại rất nhiều ! đầu tuần anh rảnh sẽ gửi giấy tờ ra cho em và chuyển phần kia luôn nhé.

BR
ok anh thêm một lần lữa em chúc vnrottweiler kennel ngày càng lớn mạnh mà nhất là tạo ra được những sản phẩm trất lượng để anh em yêu rott có những con giống đẹp còn em sẽ cố gắng chăm SUNNY phát triển thật tốt có gì nhờ anh chỉ giáo nhé

ttpds82

Member
Chúc mừng anh Sơn nhá . Chúc mấy bé mau lớn để nhanh về nhà mới.

kenny001

Member
cảm giác male 3 mõm nhìn dày và vuông hơn thì phải không biết có phải góc chụp không anh??, có hình con mẹ không up lên cho e xem đi a sơn hihihi

vinhbn

Member
Đàn cún quá chất anh Sơn, em nghe nói em cái đã có chủ rồi phải không? em đang tính đưa một trong những hậu duệ của Tash về đồng nai.

anhyenco

Member
chúc mừng anh sơn nha , bầy nhóc này phát triên tốt ghê đấy, công nhận anh tùng chăm chó tốt thật, con nào con nấy cứ ú nù ra , từ chó lớn đến chó nhỏ , ko biết anh tùng có còn dấu em bí kíp nào ko nữa, bữa ..he he...

bevy2002

Member
Bé nào cũng dễ thương nhưng mình ''kết'' nhất bé Tino. Mong đến thứ 6 lên trại điểm danh các bé quá.