• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tổ chức off mèo ngày 7.6.09

á

• da

Votes: 0 0.0%
  • dfg

• de

• ed

• Total voters
    0
Status
Không mở trả lời sau này.
thế này, sắp đến ngày off mèo rồi, nhưng mà em đang băn khoăn chưa biết nên tổ chức ở đâu ... mọi người đưa ra ý kiến giúp em với nhé :p

jAsMIne

Member
^^ mình thấy ở công viên được ngả ngốn nhưng quản lí mèo hơi bị mệt.Được cái không gian rất thoáng.Nếu đeo xích thì bọn nào dạn có thể chạy nhảy tha hồ sướng.
Ở cafe thì chị em được phục vụ ăn uống cũng sướng,mà không lo bị ảnh hưởng do thời tiết.
Mình thấy Khoai nhận nhiệm vụ lần đầu nhiều khó khăn,nên đưa ra 1 ý kiến (thực ra muốn ăn sẵn ở đâu cũng được cơ ^^)
Lần này off các chị em nhớ chụp nhiều ảnh nhé,cho mình xem ké với....thèm lắm đấy nhưng hơn tháng nữa mới được nghỉ hè huhuhu

BeMiu

Member
ở công viên thì có thể tự chuẩn bị đồ ăn uống kiểu như cắm trại được mà, mà không gian thoáng mát hơn

ở cv ngả ngốn cũng thích, nhưng nóng lắm. ở quán cà phê sân vườn hợp với kiểu thờii tiết này hơn ... thế nên tớ mới tự bình chọn cho mình cái thứ 1 ( off ở quán cà phê ấy ) :p nhưng đấy là ý kiến riêng, tớ cần ý kiến của nhiều người cơ ... chỗ off hợp lý và thoải mái cũng là 1 trong 3 nhân tố chính giúp buổi off thật là vui đấy ^^~

Twelve

Member
Mình ủng hộ PA 3, sợ nhiều quán họ ko cho mang mèo vào ý, ko vì thế mà chúng ta không đi nữa.hihi.ko cho thì mang ra công viên.Thiếu gì.=.=

à méo

Member
Mình ủng hộ việc offline ở công viên Bách Thảo, có bãi cỏ rộng, sạch, mát cho bọn nhóc hít ngửi làm quen nhau, như lần trước ý, Khoai không đi nên không biết đâu. Mà lần này Khoai lại phải về quê không tham gia được, tiếc quá! :(
7/6 là chủ nhật, chị PD sẽ ra HN, cùng với một vài anh chị em khác tổ chức offline cho chúng ta

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Em cũng thích CV và em cũng có cảm giác y như chị À Méo, em cảm thấy ở đó "thực sự hợp" với hội Mèo nhà mình - đúng kiểu hội Mèo ý, hehe. Với lại công viên nhiều cây, có thể tìm được chỗ mát mẻ mà, quán café chẳng qua mát cũng vì có cây, mà cây ở đó còn chả nhiều = ở CV:).

Còn phương án 3 là không nên em ạ, k thể vừa thế này lại vừa thế nọ được đâu em.

Ôi ôi chị Dung ơi, chăm ra HN đi nhá:D. Cả chị Amif nữa, hux sao chị chả ra ngoài này thăm bọn mèo 1 lần nhỉ:(?

snowy87

Member
công viên bách thảo là hay nhất : mát mẻ rộng rãi
mà 2 bé mèo nhà mình đang rụng lông, mang đi nhìn xấu lắm :((

à méo

Member
Không sao, mang đi đi mà... Mình sẽ cho Xu theo, mình sẽ cố để cho Xu đi chơi được càng nhiều càng tốt :(

Twelve

Member
công viên bách thảo là hay nhất : mát mẻ rộng rãi
mà 2 bé mèo nhà mình đang rụng lông, mang đi nhìn xấu lắm :((
:love struck: chị snowy87 vào xem ảnh em post Q nhé,xem em nuôi nó có lớn ko nhá :blusshing: hum nào off chị mang 3mẹ mèo đi cho em ôm với nhá;)

CV Bách Thảo­ gần Ngọc Hà phải không ạ?Nếu đúng thì em sẽ đi,còn không phải thì mong các bác cho ảnh bản đồ đến CV ạ!^;^

à méo

Member
Đúng là CV Bách Thảo gần Ngọc Hà, cổng của nó nằm trên đường Hoàng Hoa Thám bạn ạ! :)

Twelve

Member
hihi, thế là tất cả chúng ta ra công viên off phải không ạ,không biết đi off mèo có phải chuẩn bị gì không nhỉ các bạn???

à méo

Member
còn 1 tuần nữa thôi mọi người ơi!!
Có gì pm cho em với!!! Em rủ rê lôi kéo được bao nhiêu đứa rồi! Đứa nào cũng háo hức xem thử hội mèo như thế nào đấy ạ! :X

không biết đi off mèo có phải chuẩn bị gì không nhỉ các bạn???
chả có gì nhiều đâu, chỉ cần 1 con mèo ( hay nhiều hơn càng tốt ), 1 cái dây xích ( để quản lý được mèo ) ... thế thôi :D nếu như bạn không có mèo cũng được. miễn là bạn thương mèo thì tay không cũng có thể tham gia :p

còn 1 tuần nữa thôi mọi người ơi !! Có gì pm cho em với !!! Em rủ rê lôi kéo được bao nhiêu đứa rồi ! Đứa nào cũng háo hức xem thử hội mèo như thế nào đấy ạ !
hí hí, em cũng háo hức chả kém đâu :love struck: có trục trặc xảy ra, nên kế hoạch về quê bị lùi lại 1 ngày, tức là vào tối chủ nhật đấy !! nghĩa là em vẫn có thể tham gia buổi off ... ôi vui quá :dancing:

ashita

Dịch giả Vietpet
thế tức là quyết định off vào chủ nhật tại bách thảo à. mấy h bạn ơi

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Mèo mèo mèo mèo mèo mèo mèo mèo mèo................ Off mèo mèo mèo, đi off thôi, mèo mèo........!!!!

Cho em hỏi:eek:ff lúc mấy giờ ạ?để em còn lựa thời gian mượn xe bà ngoại đạp ra cv,nhà bà em gần đó!

Ôi,hồi hộp ghê!!!

ấy off xong rồi ạ :p ngồi ngoài công viên vui vẻ lắm ... Mod ơi đóng giúp Khoai cái toppic nhá :D

Status
Không mở trả lời sau này.