• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tổ chức buổi họp mặt tại HCM

leader1981

Chào tất cả mọi người,

Tôi thấy Các thành viên ở Hà Nội tổ chức buổi họp mặt vui quá, không biết các thành viên ở TP.HCM có tổ chức những buổi họp mặt không?

Những buổi họp mặt như vậy rất tốt để trao đổi kiến thức, kinh nghiệm và cả .... mèo nếu các thành viên có nhu cầu cho và nhận mèo để nuôi.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Đúng rồi các bạn nên khuấy động phong trào, giao lưu, học hỏi nhau về mèo, tổ chức thành CLB đi,vừa vui, vừa bổ ích. Đặc biệt các bạn trong đấy có Mod Phu Dung là chuyên gia đấy. Nên mời Mod Phu Dung cố vấn đi.
Chúc các bạn sớm có buổi giao lưu thật đông và bổ ích nhé. Thân!:love struck::-bd

Kuppi

Active Member
Bon chen và Bao Đồng!

Đúng rồi các bạn nên khuấy động phong trào, giao lưu, học hỏi nhau về mèo, tổ chức thành CLB đi,vừa vui, vừa bổ ích. Đặc biệt các bạn trong đấy có Mod Phu Dung là chuyên gia đấy. Nên mời Mod Phu Dung cố vấn đi.
Chúc các bạn sớm có buổi giao lưu thật đông và bổ ích nhé. Thân!:love struck::-bd

Rose1402 và Chị Thúy sưu tầm giúp Kuppi một em mèo nga lông xù trắng muốt đi, em quậy lên cho, đợi Saigon Toydogs Club thật sự trưởng thành và các thành viên đều là Mõ thì em sẽ nhường lại Mõ Chó cho các bạn ấy và tiếp tục bắt đầu lại làm Mõ Mèo cho Saigon Catlove Club!

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Ở mục Rao vặt có bạn bong90 đang rao bán đấy. Nhưng ở HN thì làm sao Kuppi mua được? Mang em này về cho chơi với Kenpi thì hay phết đấy.
Chúc trong TP HCM sớm lập được hội mèo thật đông, vui nhé.

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Oh ý tưởng tuyệt vời à nha, em nhớ chú Kim có lần bảo là muốn sắm một em mèo ở topic "Nên hay không cho một topic quá kinh dị?":D, á à có khi các anh chị trong hội phải sắm cho chú Kim một bé luôn, rồi bắt gia nhập luôn vào hội CatLover nhá:p, thêm một BS tài ba giúp thành viên có thể chăm sóc Mi tốt hơn:love struck:. Mong mong hội mèo SG sớm thành lập lắm ý ạ:D!

Ti Bui

Member
Chẳng biết mèo của mọi người thế nào, chứ mình để ý trong đây, trừ mấy em mèo hoang ra, đa số các em mèo chỉ quanh quẩn trong nhà, rất là nhát, đem được chúng đi khám bệnh cũng là một vấn đề nan giải, còn họp mặt mèo thì càng khó hơn...
@Kuppi: bon chen quá nha cưng, đã gọi là catlove thì đừng bon chen mèo xù trắng muốt ! Nuôi mèo hoang, mèo mướp, mèo ta... đi, chị xung phong bắt về mấy con cho Kuppi lên "Mõ mèo" :D

Kuppi

Active Member
Chẳng biết mèo của mọi người thế nào, chứ mình để ý trong đây, trừ mấy em mèo hoang ra, đa số các em mèo chỉ quanh quẩn trong nhà, rất là nhát, đem được chúng đi khám bệnh cũng là một vấn đề nan giải, còn họp mặt mèo thì càng khó hơn...
@Kuppi: bon chen quá nha cưng, đã gọi là catlove thì đừng bon chen mèo xù trắng muốt ! Nuôi mèo hoang, mèo mướp, mèo ta... đi, chị xung phong bắt về mấy con cho Kuppi lên "Mõ mèo" :D
Chị Ti Bụi này! Thì chủ đề của bài viết của em lam bon chen mà,kakaakkak...Phải giúp ACE yêu mèo quậy lên cho có không khí và kéo sales (khách viếng thăm) về thêm cho mái nhà Vietpet đầy màu sắc chứ.....Nói thế chứ mõ mèo cũng phải để người có kinh nghiệm mới đảm chứ, mõ mà ít kinh nghiệm và không đóng góp gì cho HỘi thì sớm muộn cũng bị khép mõ thôi,....

tớ tán thành ý tưởng này với cả hai tay. Gặp mặt trao đổi kinh nghiệm, bàn bạc, học hỏi...là 1 điều hay.
Chị Phù Dung ơi! Chị đứng ra tổ chức 1 lần hén. Tin chắc sẽ có nhìêu người ủng hộ đó.=D>

Miewmiew

Member
>:D< mình nữa, mà ko biết cái thằng valencuty là nhà này ra đường nó giỡ chứng như thế nào nữa, ở nhà nó làm trùm nhưng ra đường thì........:nerd:

1stLady

Member
Chủ đề đc mở vào ngày 1-8, đến nay là > 1 tháng rưỡi và chủ topic không hề xyz sau bài đầu tiên của mình.
Mong anh chị em hội meo meo check thông tin chủ topic trước khi vào ủng hộ thế này.