• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng một cô mèo con lông trắng, mắt xanh dương cho bạn nào yêu thương mèo đây !

jonhvo55

Tình hình là mình có 1 bé mèo trắng, mắt xanh dương rất khỏe mạnh, ăn cơm hăng lắm, bé này mình nhặt đc. Nhà chật nên mình đem cho bạn khác nuôi, nhưng mà nuôi được vài bữa bạn ấy đổi ý trả lại ! Buồn gê, bây giờ chỉ cần bạn nào ở tp HCm có tâm ý nhận nuôi lâu dài chắc chắn được, mình sẽ tặng bé mèo này. Cám ơn các vip của hội yêu mèo nha!.... chưa có em ấy ! khi nào chụp đc hình đẹp mình sẽ post lên liền....mình ở Hòa Hưng , q10, sđt: 0167 9686 429
:-h

jonhvo55

Cám ơn các bạn

Hiện bé mào của mình đã tìm được chủ mới! thật vui khi vừa đăng vietpet từ hai ngày nay đã có mấy chục bạn gọi đến xin... tấm lòng của dân cư vietpet thật đáng trân trọng, cám ơn các bạn rất nhìu, ..Mình reply để các bạn khỏi mất công gọi nữa..Bạn nào cần mèo không phải lăn tăn đâu,Mình nghĩ còn rất nhìu bé mèo không có chủ đang cần chủ mới ở khắp nơi.. Thân chào.:-h:-h:-h:-h:-h:-h

bongbongyeu

Tiếc quá ! 2 hôm trc mình bị mất 1 mèo trắng nên rất muốn chuộc lại mà khó thế!? nếu bạn còn bé thì cho dành cho mình nhé!

beobeoxh

mình thích mèo nhưng ông xã nhà mình lại không thích. hic hic. tiếc quá.