• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng mèo xinh...tam thể và xám ghi...

lonton

Member
nhà bên cạnh có 2 bé mèo con muốn cho ...cô chủ nói nếu kg ai xin thì quăng ra đường hixhix...2 bé còn nhỏ nhưg lanh cực kỳ...chỉ to bằng bàn tay mà bắt đc cả con chuột nhắt...sáng nào mìh thức dậy cũg thấy 2 đứa chạy tung tăng đi chơi...có đêm còn bị nhốt ở ngoài tội lắm...các bạn nhận nuôi giúp nhé nhà mính có 4 bé mèo rồi kg nuôi thêm đc nữa...
2 bé khoảng 2 tháng,nhanh nhẹn,dễ ăn, đặc biệt bé tam thể có cái mặt lem nhem nhìn lạ và buồn cười lắm...còn bé xám thì đẹp...cả 2 đểu biết đi vệ sinh trong chậu cát...
gọi cho mình số: 0938 96 45 96

m3o iU

khổ thân hai em quá nhỉ..nhưng nhà mình cũng đang nuôi hai em rồi..up cho hai em mau có nhà mới và được các anh chị thương yêu nhận nuôi