• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng mèo xù + quyên góp cho quĩ hội yêu mèo!

hikaruyh88

Member
Alo chị à, vậy 1 2 hôm nữa em sẽ qua đón Bông nhé, em tìm được nhà cho Bông rồi ^^. Cám ơn anh chị lắm lắm!

maihuongt91

Member
Tú ới ơi....tình hình là rất tình hình , chỗ Nấm trên người Bông đã gần khỏi rồi, bắt đầu mọc lông tua tủa , bây giờ có thể chuyển nhà mới được cho Bông rồi .
Mới cả chị sắp chuyển nhà , có lẽ phải xúc tiến vụ tìm nhà cho Bông vì ở nhà mới chị không nuôi được nhiều mèo . Có cái ảnh của cu cậu up lên cho Tú xem để đỡ nhớ :
thế Bông lợn chỉ đi ở nhờ nhà đại gia Royal Kún yên thôi ak......up lên cho bố trẻ Bông lợn mau có nhà mới to và đẹp bằng nhà cũ nào

thanhcarter

Member
Bạn ơi....Nhà bạn còn e mèo nào nữa o vậy bạn...mình muốn nuôi chúng nó quá nè...........:D

chekute

Member
cho tớ xin cái ảnh đi bạn ơi ...tớ thích mèo lắm....nhà tớ cũng chịu khó chăm nữa bạn cho tớ xem ảnh đc k?

txh1403

Senior Member
cho tớ xin cái ảnh đi bạn ơi ...tớ thích mèo lắm....nhà tớ cũng chịu khó chăm nữa bạn cho tớ xem ảnh đc k?
bài từ thamgs 6 năm ngoái,giờ có khi mèo nó đẻ rồi ý nhỉ :))