• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng mèo xù + quyên góp cho quĩ hội yêu mèo!

milkygirl6390

Active Member
haha...thôi thôi...add yahoo nói chuyện đi...milkygirl6390 nhé...trả topic cho người ta...=))...2 bà bay vào nhà người ta nói chuyện như đúng rồi...=))...tí tối mình onl rồi nói chuyện nhé...:))

milkygirl6390

Active Member
ban oi em tam the co bi nam ko vay?
:)
nấm giai đoạn đầu chỉ cần tắm rửa sạch sẽ, bôi thuốc, phơi nắng là hết mà ... chắc là bé này không bị nấm đâu.. bạn muốn đón bé thì gọi luôn cho anh ý đi.. mình là mình kết em này lắm lắm nhưng đang không có điều kiện để đón đây..:(

M

miss.independent191

Guest
Bạn ơi nhà mình ở Quán Thánh, như vậy cũng khá gần đấy . Mèo nhà bạn muốn cho là em vàng trong ảnh hả bạn ? Mình có lập topic xin mèo với đi hỏi 1 nơi nữa nhưng chưa thấy ai đồng ý cho mèo . Cho mình hỏi mèo nhà bạn mấy tháng rồi ? Có thể add nick mình trao đổi thêm không miss.independent191 ( cái này mình type trả lời bạn milky nhé )

maihuongt91

Member
/meo dep do ban a.nhung ko fai e do dau thay ban y keu la meo xu tam the nhung chua thay up anh len.ko ffai cho ko dau nhe.:)
thực ra là tặng cho các bạn nao yêu mẹo Số tiền via mà bạn Tú nhận từ các bạn cũng để đóng góp vao cho quỹ hội yêu meo và cho các trẻ em ngheo thôi bạn ak

hikaruyh88

Member
Bé Nga lông xù trắng tinh đã về nhà mới. Chủ nhân của bé là bạn Khánh (0912032925) đã ủng hộ cho hội 600k :D

em tam thể có xù không bạn, nếu là xù thì bạn cho mình được không, cả nhà mình đều là nô lệ của mèo nên bạn không sợ chúng bị mg]ợc đãi đậu, hiện nhà mình có 1 em rồi nhưng đã già không hay nô đùa nưa, muốn đón 1 bé về chơi với thằng đen cho vui

hikaruyh88

Member
em tam thể có xù không bạn, nếu là xù thì bạn cho mình được không, cả nhà mình đều là nô lệ của mèo nên bạn không sợ chúng bị mg]ợc đãi đậu, hiện nhà mình có 1 em rồi nhưng đã già không hay nô đùa nưa, muốn đón 1 bé về chơi với thằng đen cho vui
Em tam thể đã có chị Kún yêu đặt, nhưng nếu có còn chắc mình cũng phải cân nhắc việc tặng cho ban. Mình không thích cách hỏi của bạn "em tam thể có xù không bạn, nếu là xù thì bạn cho mình được không".

X

xuka3691

Guest
Em tam thể đã có chị Kún yêu đặt, nhưng nếu có còn chắc mình cũng phải cân nhắc việc tặng cho ban. Mình không thích cách hỏi của bạn "em tam thể có xù không bạn, nếu là xù thì bạn cho mình được không".
chị Kún đón mèo à? về nhà chị Kún thì sướng lắm, canin nhà trồng được ăn thoải mái, chán canin lại đến thịt bò, xong rồi có máy ảnh xịn chụp ảnh lung linh xinh ơi là xinh. ...ôi, ước gì mình cũng được làm con mèo nhà chị Kún

milkygirl6390

Active Member
chị Kún đón mèo à? về nhà chị Kún thì sướng lắm, canin nhà trồng được ăn thoải mái, chán canin lại đến thịt bò, xong rồi có máy ảnh xịn chụp ảnh lung linh xinh ơi là xinh. ...ôi, ước gì mình cũng được làm con mèo nhà chị Kún
kiếp sau mình cũng quyết tâm lạy lục van xin trời phật cho thành con meo meo xinh đẹp ...:D

Kún¥êu

Member
Làm em meo cua chị làm gì , làm luôn em gái chị đi , làm em chị được hưởng nhiều quyền lợi hơn làm meo nhiều .:)

Kún¥êu

Member
Làm em trai có được hưởng quyền lợi gì không chị :rolleyes:
Làm em trai em gái chị Kún có 1 quyền lợi vô cùng thích thú đó là sẽ có 1 bà chị gái làm nghề trung tâm mai mối ( cái này hiếm lắm à nha ) . Chị nổi tiếng trên diễn đàn về khoản mai mối từ chó mèo cho đến người, các đôi chị mai mối đều thành công ngoài sức tưởng tượng . Thôi không cần phải quảng cáo nhiều , hôm nào đem mèo sang chị thì chị giới thiệu 1 cô bạn gái xinh đẹp, tốt tính , và yêu mèo luôn .

bellelove

Member
thế là nhà hết mèo rồi hả T? thằng Bông lợn về nhà ai :(
lạc đề tí là con bé Tin càng ngày càng điệu đà ưỡn ẹo, đi bước nào theo bước đấy, tham ăn ham ngủ =,= nên chẳng chụp đc cái ảnh nào tử tế mà gửi.

Kún¥êu

Member
Thông báo cho bố Tú là hôm nay mẹ nuôi Kún đã mang bé mèo con ra tắm rửa sạch sẽ+ bắt hết rận . Bây giờ bé vô cùng đáng yêu và xinh gái nhé . Bác Đức ( chủ mới của bé mèo con ) sáng nay đến chơi nhà Kún , Bác không chủ định bắt mèo đâu , nhưng vì bé rất ngoan , nằm gọn trong lòng bác và ngủ ngon lành nên bác không thể kìm được lòng thương yêu và đón luôn bé về . Bây giờ bé đã có tên mới là :bé Lan , trong tương lai gần bé Lan sẽ sớm làm hot girl của VP cho xem .

hikaruyh88

Member
Chị Kún cho em số điện thoại và địa chỉ của bác nhé. Mà em hơi ngại hỏi chị một chút, là bé này cũng nằm trong 5 bé em tặng gây quĩ ủng hộ yêu mèo nên không biết là có nên đề cập với bác về chuyện quyên góp không ạ?

Kún¥êu

Member
Chị đã cho anh Đức số điện thoại của em . Anh Đức sẽ liên lạc với em sớm nhất có thể để mời em về nhà mới của bé Lan tham quan và đưa tiền vía ( như em đã yêu cầu ) . Hem biết 2 người đàn ông yêu mèo gặp nhau thì sẽ nói những chuyện gì nhỉ ?

tenchil

Member
Làm em meo cua chị làm gì , làm luôn em gái chị đi , làm em chị được hưởng nhiều quyền lợi hơn làm meo nhiều .:)
Đúng rồi đấy chị xuka ạ, em làm em gái chị Bích mà được chị Bích giới thiệu hẳn cho 1 anh 84 ngố ơi là ngố nhưng được cái hơi dại gái và ga lăng này :)) Hôm nào thi xong phải đến thăm Mi, Ki và nhóc mèo chị mới đón về mới được :p

jackie09

Member
bé Lan nàycó cái mũi đen yêu quá đi mất. Nàng này thì thành hotgirl chắc chắn rùi

milkygirl6390

Active Member
em yêu đã được về nhà mới ...:X... chúc em yêu hay ăn chóng nhớn ... :X vẫn chưa một lần được nghịch với em yêu ..:((

cha cha

Member
Mình k có đk nuôi, nhưnh muốn quyên góp tiền cho hội thì ntn nhỉ mọi người?