• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng mèo lai màu vàng

hoaquynh1909

Mình nuôi Nhắng đẹp trai được 1 năm rồi, rất yêu em í, nhưng vì công việc quá bận nên ko có thời gian chăm chút. Nhắng rất ngoan, cực kỳ tình cảm với chủ, biết đi vệ sinh đúng chỗ. Em í nặng 6, 7kg gì đó, rất to con nhưng ngây thơ lắm, bạn nào thực sự yêu mèo và có điều kiện chăm sóc em giúp mình thì Pm nhá, chân thành cảm ơn :)

yami8x

Member
nhìn mặt ngô' yêu thế, mèo này là mèo đực hả bạn. up cho bé

xuka9x

Dễ thương thế:X Mình có thể nuôi em ý không bạn? Mình nhất định sẽ yêu thương em ý:X
Nếu được, mình hứa sẽ up ảnh thường xuyên lên fb để bạn khỏi nhớ Nhắng :X để lại tn rep cho mình nhé:)

lonely29

Member
:x 6,7 kg cơ ạ, trộm vía em ý xinh zai mà bếu thế :-*
chúc mỹ nam Nhắng sớm có chủ tốt
thằng nhà em tên gần giống Nhắng, em ý là tuxedo nhưng có nốt đen to tướng cạnh mép em hay gọi Nhặng con chị ạ!

koiluvsuju

Member
bé mập nha, chị cho em nhận nuôi được k ạ, em muốn kiếm chồng cho mợ sề nhà em :)

pekonchaylonton

bé mèo đẹp thế! chị có thể cho em chăm sóc bé mèo được không ạ, e sẽ cố gắng làm tất cả những gì tốt nhất mà em có thể để thay chị yêu thương bé. chị cho em xin số điện thoại, hoặc liên lạc với em nhé 01649408512. mong sớm nhận được tin từ chị

phenmaleat

Active Member
bé mèo đẹp thế! chị có thể cho em chăm sóc bé mèo được không ạ, e sẽ cố gắng làm tất cả những gì tốt nhất mà em có thể để thay chị yêu thương bé. chị cho em xin số điện thoại, hoặc liên lạc với em nhé 01649408512. mong sớm nhận được tin từ chị
Nếu có duyên thì chắc là không có vấn đề gì đâu bạn ạ

yami8x

Member
Mà nàng cho cả cân nặng lên thế kia cẩn thận các anh ở quán nhậu nhòm nhó đấy