• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng mèo 7 ngày tuổi

mèo nhà em đẻ 5 con , xong nó bỏ nhà , tha 2 con đi , để lại 3 con , 2 con chết r , nhà ai còn mèo mới đẻ nuôi hộ em vs . không nó chết mất ... hic hic ... mong mọi ngườ giúp đỡ mèo con ... :(( :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

Ryu

Member
UPPPP
Nhà em lại không có nèo mới đẻ....
Các bác nào có đón mấy em nó về nhanh đi ạ,không thì các em ý ... mất
Bận cố gắng cho các bé bú sữa ngoài đi nhé,trong lúc chờ đợi:-ss:-ss:-ss

hathu08

Active Member
bạn để số điện thoại với cả địa chỉ xem ở Hn hay là TP HCM chứ không thì ai giúp bạn được.
Mèo mẹ nhà mình đẻ được gần 2 tháng rồi, vẫn còn sữa. Mình có thể giúp bạn chăm mèo con được. Nhưng mèo mẹ nhà mình rất dữ, nếu nó không chịu thì mình cũng không giúp bạn được. Nếu có thể thì bạn cứ mang qua đây xem ntn, nếu nó chịu thì mình nuôi giúp cho đến lúc cứng cáp hơn rồi bạn đón về nhé.

nếu ở Hn thì liên lạc với mình Thu 01656 080 991

:(:)(:)(( ... em đã đi mất r... huhu ... đã bật lò sưởi cả ngày... cho uống sữa ... xin lỗi em nhìu...=((=((=(:)(:)(:)((

batchotnho

tội nghiếp mấy pé.. lần sau niêu ai có mèo con bị bỏ rơi thì úp liền lên dien các diễn đàn..
yeudongvat.org yeuthucung.com hay vietpet.com dể đc giúp đỡ:D