• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng em Ki nho và anh chị em mê bò sát.

KimCuong

Active Member
He he, cô Ki_nho mà nhìn thấy mấy em này thì có mà ngất trên cành quất luôn đó Béo ơi! Chuẩn bị xe cứu thương luôn đi. keke

KO, yên tâm... tôi nay em ki nho qua nhà tôi có việc. Tui sẽ cho xem và nếu có ngất tôi sẽ giúp hô hấp nhân tạo. Tính hết rồi, ông yên có gì hay sẽ báo cáo lại.

Ki_Nho

Moderator
He he he tối nay em thuê luôn xe cứu thương đi xuống. Nhìn ảnh mãi quen rồi :p giờ nhìn con thật em mới ngất. Heeeeeeeeeee hàng lởm cũng đem khoe. :D. Hum nào qua nhà, em cho xem luôn sấp ảnh tụi này em rửa ra để gửi người đi rừng tìm hộ. :p

BUBBA

Super *********
Tặng em Huyền một số hình ảnh về trăn và bò sát anh chộp ở nhà a Bình Vĩnh Long, người em điện thoại hỏi cách chữa bệnh trăn:

Nhân tiện tạt qua ổ ấp trứng ba ba, làm vài tấm cho vui:

Ki_Nho

Moderator
He Em cám ơn anh BuBa :). Anh tác nghiệp ảnh đẹp thật. Trong chuồng trăn có con vừa lột xong và có con chuẩn bị lột nên có màu sậm và màu sáng đúng ko ạ? Lần đầu tiên em được nhìn thấy ba ba con mới nở đấy anh ạh. Trông quái thật anh nhỉ, bằng cái móng tay, hì hì hì :p :D

tibeo

Mấy em chameleon đẹp thât. nhưng nhìn ảnh nhiều quá rồi chỉ tổ thèm. anh em cô dì chú bác nào trong việt pet nuôi chameleon cho em qua ngía cái cho nó đỡ thèm

Q.hiep

Member
?????????????????

Mấy em chameleon đẹp thât. nhưng nhìn ảnh nhiều quá rồi chỉ tổ thèm. anh em cô dì chú bác nào trong việt pet nuôi chameleon cho em qua ngía cái cho nó đỡ thèm
nghe nói TiBeo có nhiều em lắm mà?Hôm nào nhớ chỉ bảo cho mình cách chăm sóc kỳ nhông vào mùa lạnh với nhé.