• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng các bạn ảnh mèo,chó,chuột coi vui nha

Mình vừa đọc topic "bắt đền" của bạn, sang được link này ngắm các bé mèo. ^^
Bé xù nhà bạn xinh ghê! ^^ Đúng là mặt Ba tư lai Nga, kế thừa được những nét đẹp nhất của hai giống. :x

mr.tuan93

Member
herher bạn ơi mèo với chuột sống chung thế kia không sợ chúng nó kill nhau ak ;)) nhà mình chó còn bắt chuột chứ chả nói gì mèo với chuột thế này :-s nguy hiểm quá ;))

pinmoi

Member
herher bạn ơi mèo với chuột sống chung thế kia không sợ chúng nó kill nhau ak ;)) nhà mình chó còn bắt chuột chứ chả nói gì mèo với chuột thế này :-s nguy hiểm quá ;))
các bé nhà mình đoàn kết yêu thương nhau lắm,vì chúng luôn được ăn no nê nên chúng nó chỉ ôm nhau ngủ khò khò thôi,hay k?ah,nhà mình còn 2em phú quốc nữa đó.tất cả đều yêu nhau hehe.

Sheryl

Active Member
Nhìn mèo chuột thế kia lại nghĩ tới Ren nhà mình, nó ăn như hạm nên lúc nào cũng béo quay nhưng nó tấn công tất cả các vật thể di động :((. Nên việc nuôi thêm hams là "điệp vụ bất khả thi".