• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng 5 em mèo xinh xắn đáng yêu (HN)

ashita

Dịch giả Vietpet
nhà bạn tớ có 3 em mèo, 2 tam thể, 1 nhị thể, rất xinh, béo tròn, đã đủ tuổi xuất giá. nhà bạn ý bảo nếu ko có ai nuôi thì sẽ đem ra cho chùa nuôi. hix tớ thấy ở chùa các sư toàn cho ăn rau, con nào cũng teo tóp suốt ngày kêu đói, nghĩ mà thương. bạn nào có lòng thì liên lạc càng sớm càng tốt với bạn Phan Duy Nhất, nik: tedofu_torikachi, sdt: 0949842251
ngoài ra cô tớ có 2 em mướp cái, xinh, thông minh, nhanh nhẹn, là con của mèo mẹ xù lai nhưng em nó thì ko xù, là em của Miu nhà tớ. hồi trước có lần cô vì ko muốn nuôi nữa nên đã bán cho cái bọn mua rong mèo (kinh lắm) nên tớ cũng sợ lần này cũng thế.
các bạn giúp nha

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
nhà bạn tớ có 3 em mèo, 2 tam thể, 1 nhị thể, rất xinh, béo tròn, đã đủ tuổi xuất giá. nhà bạn ý bảo nếu ko có ai nuôi thì sẽ đem ra cho chùa nuôi. hix tớ thấy ở chùa các sư toàn cho ăn rau, con nào cũng teo tóp suốt ngày kêu đói, nghĩ mà thương. bạn nào có lòng thì liên lạc càng sớm càng tốt với bạn Phan Duy Nhất, nik: tedofu_torikachi, sdt: 0949842251
ngoài ra cô tớ có 2 em mướp cái, xinh, thông minh, nhanh nhẹn, là con của mèo mẹ xù lai nhưng em nó thì ko xù, là em của Miu nhà tớ. hồi trước có lần cô vì ko muốn nuôi nữa nên đã bán cho cái bọn mua rong mèo (kinh lắm) nên tớ cũng sợ lần này cũng thế.
các bạn giúp nha
Ashita thân mến,

Chị cố gắng gọi điện đến nhà em nhưng không được, lạ ghê...

Chị muốn xin em 1 cô bé mèo mướp, có còn không em?

Chị xin cho mẹ chị nuôi ở nhà... Mẹ chị nuôi thì chắc không bằng chị đâu, nhưng chị hứa sẽ về chăm sóc bé một tuần 2 lần & cung cấp thức ăn cho bé...

Em có thể hỏi cô em xin cho chị 1 bé được không?

Cảm ơn em.

à méo

Member
Tiếc quá bạn ashita ạ! Tớ đang định xin 1 em cho bác tớ nuôi để nhà đỡ chuột, nhưng bác ý thấy mèo nhà tớ đẻ nên xin một đứa rồi, chẳng lẽ lại không cho! :(

ashita

Dịch giả Vietpet
2 e vẫn còn nguyênn. nhưng e thấy chị e nhá nó vui quá nên mong có ai đó sẽ bắt cả 2 cho nó dc ở chung. sdt của e là 04.2371030. sau ngày 1/11 là thêm số 2 ở đầu.

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Ashita ơi,

Bó tay, chị gọi cho em mãi không được... Chị cần xin 2 bé, 1 bé cho mẹ chị & 1 bé nữa cho một ông anh mà chị rất quý mến, cũng ở trên diễn đàn này..

Nhưng chị cần biết nhà em (hoặc nhà cô em) ở đâu để chị đến bế mèo về chứ... Mới cả nếu chúng nó bé bỏng quá, chị sẽ nhờ cô em cho phép mèo mẹ chăm chút thêm một thời gian, để cho bé thật cứng cáp rồi mới đón về...

Cho chị xin số điện thoại khác nhé, gọi mãi không được em à...

Chị Pump

trời ! cho số bàn mà gọi cũng ko đc sao chị ? chị thử gọi lại xem sao ? hay gọi dđ cũng đc, số em cho chị í ...

ashita

Dịch giả Vietpet
đó là số city phone điện lực. chị add nik e nè: maimeomeo78. online các buổi tối.

ashita

Dịch giả Vietpet
hết mèo đực. hiện vẫn còn 1 em mướp cái. nhanh lên, sắp hết tháng rồi. nên bắt mèo vào cuối tháng âm