• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tặng 5 bé mèo bụ bẫm

nhocxinh1412

ui bạn ở xa quá mình cũng dang cần mèo nè minh ở hà nội cơ :(( chúc ban sớm tìm được chủ cho mèo iu nha :x:x:x:beer

ôi giời vừa có vụ mèo bú ti chó kia kìa. bạn sợ gì chứ. đem về cho cún cho bạn chơi cùng
hì nhưng mà chó của em hay ghen lắm chị ơi:angry:nó thương em nhất nhàDog Eyeem chơi với bé nhà em thôi mà nó la toáng lên. chiều nhịn ăn cơm, năn nỉ nó lắm mới hết giận đấy:))

bichla

tui muốn nui nhưng tui ở Tân Thạnh lận hơi xa cả trăm km chứ ít

kimphu79

Em thích còn màu đen quá đi mất!Bác nào dư cho e 1 con nha!Con nào biết ăn càng tốt

Kieu Loan

Ai mau nhận về đi kìa !!!!! Nhà mình mới mất con mèo bùn ghê lun ! >.< Nó ngoan lắm áh ......... Mấy bạn đừng dễ cho mấy con mèo của anh Ngữ đi theo vết xe đổ cũa thằng Nhox nhà mình nhoa !

nhutran

Có ai muốn nuôi em mèo này không nhỉ?
Em mèo giai, lông trắng đốm vàng, bắt chuột và gián rất giỏi.
Em sắp có baby nên cần tìm chủ mới cho em í.

Em ở SG nhé!