• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng 3 em mèo cute, " hotcat" đất Sài thành đeiiiiiii....

moon&sun

Mình có 3 em mèo, khoảng 3 tháng tuổi. vì sắp chuyển nhà (nhà mới không cho nuôi mèo :(() hỏi thì không ai nhận nuôi hết...huhu, chẳng lẽ mang cho quán nhậu!? :-ss
Rất lanh lợi nhé, không kêu ồn ào đâu, dễ ăn (ăn gì cũng okie!), biết đi vệ sinh đúng chỗ. :)
các bạn yêu mèo ơi... help us!!!!!!!
1 em vàng mướp: Sun
1 em đen thui bóng loáng: Moon
1 em trắng tinh, mắt xanh biển: Star
(đặt tên cho kêu vậy thui, nếu bạn muốn nuôi thì tùy ý đặt tên mà bạn thích nhé ^^)
Mình ở Bình thạnh, tp.HCM.
DT: 0904735002

_Alex_

Cho em xin bé moon nhé. Mai em sẽ ll wa đt sau, h trễ woa' oy`. Hix

moon&sun

bạn Alex ơi, bạn có thể nhận nuôi hai em mèo Moon với Sun luôn được không? vì hai em í là "anh em ruột trong một nhà" ak, chia cắt chúng ra sợ nó buồn đó=((... với lại xem hai đứa giỡn chung cũng vui lắm:)
mình thật sự chỉ muốn cả hai được ở chung một nhà thui....

_Alex_

Bé Moon về nhà mới rồi nhé. Em ngoan cực kì, về nhà đi tham quan vài vòng rồi leo lên giường mình ngủ khò. Ko hỉu vì lí do nào nhưng kêu meo meo em ko phản ứng mà kêu chíp chíp em xoay lại nhìn oy` chạy bon bon lại. Iu woa' :x. Thật sự rất cảm ơn bạn Moon&sun nhé, lúc nãy lo xoắn hok nhớ đã cảm ơn bạn chưa. Hix. Tệ woa'.

_Alex_

Xí. cho mình hỏi bé là trai hay gái, lúc nãy cũng ko nhớ hỏi. Hix. Mình mù vụ xem giới tính tụi nhỏ

moon&sun

hihi, nếu ngoan thì ổn rồi, bé là Male đấy ^^ bé đi rùi còn mình em Sun, nó buồn, đi ra đi vô thẫn thờ (nhưng nhờ vậy mà hết phá)
Tự nhiên cho rồi mà buồn quá, chắc em Sun để nuôi luôn.
Bạn nào muốn nuôi Star không? là đực nhé.

moon&sun

:-h Hiện giờ các bé đã có những chủ nhân mới tốt bụng nhận nuôi, Xin cám ơn các ân nhân đã giúp mình. Topic này đến đây là đã hoàn thành nhiệm vụ của nó, XIN CHÀO TẠM BIỆT!!!!!
>:D<