• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tặng 1 bé mèo ba tư lai anh lông dài màu đen tuyền nhưng có đặt cọc .....

hoaithu310

Bạn ơi, Mình muốn nuôi bé có được không nhà mình cũng 1 bé mèo , Mình ở cùng bạn toàn con gái, nhà rất yêu động vật , bọn mình thuê nhà riêng sân vườn rộng rãi thoải mái.Bọn mình cực chăm các bé nên các bé được ăn uống cực đầy đủ :) . Bạn có thể đến thường xuyên để thăm bé :)
0986365147

dênon

Member
Mình tìm cái bạn add cả link face lên muốn xin cho bạn gái đang.dubhoc ở. Mỹ ấy. Mình bận nên.k.trả lời bạn được .......giờ tìm lại k thấy bạn ấy đâu

blanc

c ơi, c để cho e đ.c ko? Nhà e có 1 tg mèo rồi. nuôi 2 đưa cho có đôi có cặp:D

dênon

Member
Cảm ơn các bạn dã quan tâm bé có chủ rồi các bạn nhé .......nhà mình đã quyết định gửi bé ở nhà người quen rùi ạ .......xl các bạn và chan thahf cảm ơn nhé hihi

vivientrang

mèo nhà bạn còn không vậy??mình ở hà nội và mọi điều kiện bạn cần mình đều đáp ứng đủ và hơn thế