• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tậu trâu được nghé

th832003

Member
Hôm chước bác Manty và anh em lc có mua được em hm cộc cái khá chuẩn đang định đưa về hn làm giống, trong khilàm công tác chuyển vùng thì phát hiện em nó mang bầu nên để lại lc cho em nó sinh hạ,kết đẻ đc 6 em trong đó 5 đực và 1 cái.hình ảnh mickey và đàn cún;

do con mẹ ác quá em phải đưng từ xa để chụp

lần lươt từng em một;

Cuối cùng là em đực đầu đàn..em nhầmmmm..có ai nhìn thấy quen không.....

hoang an

Member
Chúc mừng bạn mình cũng đã nghe anh Manty nói về em MC này đang chửa nên để lại trên đó chưa chuyển về không ngờ con của nó ra lại đẹp thế!
Cho mình hỏi có mấy em cộc hay cộc hết vây? Và mầu lông của nó thế nào?

Rất đáng mừng cho làng Mông cộc... hiện tại đã được phép xếp gạch chưa các bác :D
A phát hiện 1 em tứ túc mai hoa :D

saoviet

Member
chúc mừng bác mẹ tròn con vuông nhìn cún mẹ ác thật bác cố gằg gân gũi cún mẹ nhé

Shakhi Viet

Active Member
Vậy là tầm tháng 8 tới, đàn mẹ con này sẽ có mặt ở Vườn tràng an rồi.
6 cún đều màu đen giống mẹ, một dấu hiệu về sự ổn định di truyền.
Mong các bác đừng sốt ruột bắt về sơm, để cho mẹ các cháu đào tạo các kỹ năng trông nhà vv... đã.

th832003

Member
lần này cũng ngoài mong muốn do không biết con bố thế nào nhưng đươc 3 cộc 3 dài chứng tỏ gen con mẹ cũng mạnh,Đành hy vọng lứa sau các bác ạ

tran huy hoang

Active Member
Xin chúc mừng Các Bác, thế là lại giống với "Vụ Án" của Em Mực rồi ạ !
To : th832003 , tấm này Em đoàn hình như Em Nó là con của Amua, không biết đúng không ạ !

viet82

Member
Xin chúc mừng Các Bác, thế là lại giống với "Vụ Án" của Em Mực rồi ạ !
To : th832003 , tấm này Em đoàn hình như Em Nó là con của Amua, không biết đúng không ạ !
Không phải đâu anh hoàng ạ,con này là con của con zorro nhà dũng zippo

N.K.A

Member
Mấy h.nay em bận không cập nhật thông tin 4rum, hôm nay lên lại có tin vui; Thật là một điềm may, 1 tin vui bất ngờ. Hy vọng đàn nghé này sẽ là những cá thể đẹp, nguồn gen tốt cho tương lai phát triển Mông cộc. Chúc cho các cháu hay ăn chóng nhớn Dog Eye

Shakhi Viet

Active Member
Em cũng xin đặt gạch cho cún của chó mẹ này, nhưng để lứa sau, với chó đực là gấu của BQP.

Sheryl

Active Member
Em cũng xin đặt gạch cho cún của chó mẹ này, nhưng để lứa sau, với chó đực là gấu của BQP.
Hehe, năm ngoái em có đặt vấn đề với bác Tai vểnh nhưng xét thấy nên lùi lại một năm chuẩn bị sự nghiệp. Giờ sắp được một năm rồi các bác cho em đặt cục gạch nhé :)). Em cần một cặp nên chắc phải đặt gạch 2 nhà :">.

không rõ ở trung tâm nhiệt đới Việt - Nga chỗ chú Phương thì ngoài con Gấu ra còn chú đực cộc nào nữa không nhỉ, em thấy thằng Gấu nổi danh cũng do được chọn bởi bác Alex, bác Alex còn chính tay chọn thằng nào cô nào nữa không ạ ? bác nào biết trả lời giùm em nhe !

tò mò muốn lên trung tâm 1 lần mà không biết có bác nào ở diễn đàn a tổ chứuc cho em đi ké với :)

Hehe, năm ngoái em có đặt vấn đề với bác Tai vểnh nhưng xét thấy nên lùi lại một năm chuẩn bị sự nghiệp. Giờ sắp được một năm rồi các bác cho em đặt cục gạch nhé :)). Em cần một cặp nên chắc phải đặt gạch 2 nhà :">.
bác có thông tin gì nháy em với :D...em là em ham thích lắm ^^!

Lynk_TG

Member
Tình hình là ko có thêm thông tin mới... em cũng đang máu đây. Muốn tự tay nuôi nấng và dạy dỗ 1 em nên bắt đầu đi tìm thông tin. Anh em LC và anh manty có gì nhường lại cho em 1 chú với...