• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tạng Cái 10 Tháng

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Xin cập nhật hình ảnh con Đỏ nhà tôi, qua 8 tháng sống ở Hòn Gai với tôi giờ em đã “dậy thì” nhưng do chưa đủ tuổi kết hôn đúng hơn là tôi sợ nó tảo hôn, mặc dù tôi rất thèm :) thôi đành chờ em nó thêm một năm nữa vậy cho nó đủ tuổi mới rồi lên KHU C nhờ Anh Hoàng làm mai dắt mối cho em nó một “chú” đẹp đẹp trong những “chú” đẹp giai ở khu C để em còn có cháu bồng cháu bế chứ không chờ đợi đến chết già mất, không biết ông chủ Khu C có đồng ý không nữa???

phamhuyhoang

Active Member
Xin cập nhật hình ảnh con Đỏ nhà tôi, qua 8 tháng sống ở Hòn Gai với tôi giờ em đã “dậy thì” nhưng do chưa đủ tuổi kết hôn đúng hơn là tôi sợ nó tảo hôn, mặc dù tôi rất thèm :) thôi đành chờ em nó thêm một năm nữa vậy cho nó đủ tuổi mới rồi lên KHU C nhờ Anh Hoàng làm mai dắt mối cho em nó một “chú” đẹp đẹp trong những “chú” đẹp giai ở khu C để em còn có cháu bồng cháu bế chứ không chờ đợi đến chết già mất, không biết ông chủ Khu C có đồng ý không nữa???

vụ này anh tự lo đi anh ơi ^_^ anh viết trên thế kia thì ai dám tranh của anh chứ ^_^ hehe!đùa anh chút thôi ^_^ KHu C em sẵn sàng tiếp đón các giai nhân ,nếu là cún cái thì có cún đực tiếp còn chủ là nữ xinh đẹp thì có em ra tiếp đón,còn chủ là nam đẹp trai thì....tự giải quyết ^_^ hehe

Manh_QN

Minh rất thích nuôi chó to, mình đang nuôi 01 em GSD năng 44kg nhưng khi nhìn thâý e Ngao Tạng mình kết luôn, banj cho mình hỏi em Đỏ nhà bạn năng bao nhiêu kg?

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Minh rất thích nuôi chó to, mình đang nuôi 01 em GSD năng 44kg nhưng khi nhìn thâý e Ngao Tạng mình kết luôn, banj cho mình hỏi em Đỏ nhà bạn năng bao nhiêu kg?
Chúc mừng a Phong đã sở hữu một cô gái đẹp! Hy vọng tầm này năm sau sẽ chia sẻ các puppies cho bà con yêu Ngao tạng!!
Chào a Mạnh! * A ở Uông Bí phải không ta? Hôm trước rất muốn a chia sẻ niềm vui với ae Cẩm phả nhưng duyên này xin hẹn lần sau nhé bác!!

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Đây là ảnh của em nó mới đi dự sinh nhật VP QN ngày 13-3 ! tương lai sẽ gả nó cho BÚN - KHU C.[/
B]

Chồng tương lai nó nhìn sao điển Gia thế !

Manh_QN

Chúc mừng a Phong đã sở hữu một cô gái đẹp! Hy vọng tầm này năm sau sẽ chia sẻ các puppies cho bà con yêu Ngao tạng!!
Chào a Mạnh! * A ở Uông Bí phải không ta? Hôm trước rất muốn a chia sẻ niềm vui với ae Cẩm phả nhưng duyên này xin hẹn lần sau nhé bác!!
Chao ban! Mình ở Đông Triều, mình nhìn e rot va ngao tang đều thấy thích quá, đang băn khoăn quá. thế bán nuôi mấy em? Em rot cua bạn được bao nhiêu kg rồi.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Manh_QN;425234]Chao ban! Mình ở Đông Triều, mình nhìn e rot va ngao tang đều thấy thích quá, đang băn khoăn quá. thế bán nuôi mấy em? Em rot cua bạn được bao nhiêu kg rồi.

Cảm ơn bạn đã quan tâm nhưng làm ơn cho tôi hỏi RỐT nào và ở đâu ạ???
Tôi chả nuôi và càng​
không bán con RỐT nào hết có lẽ bạn nhầm.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Tim vo cho chow chow duc ai biet lh 0914439999

Tim vo cho chow chow duc o ha noi ai biet lh 0914439999
Bạn ơi sao vô topic tôi lại gửi thông tin này vậy....bạn nên lập 1 topic khác thì hiệu quả hơn !

Nhìn con cái của anh Phonghl và con đực của anh Phamhuyhoang ...thấy đàn con sẽ nhiều hứa hẹn quá. xin chúc mừng 2 anh

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Nhìn con cái của anh Phonghl và con đực của anh Phamhuyhoang ...thấy đàn con sẽ nhiều hứa hẹn quá. xin chúc mừng 2 anh
Cảm ơn bạn đã động viên, tôi cũng đang hi vọng và chờ đợi :):):):):):)