• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tạm tính số lượng con của 30

Pham Thang

Member
@ phamthang : anh chỉ là người nuôi chó PQ bình thường thôi, đừng gọi là ÔNG TRÙM CHÓ PQ VN : kẻo ae lại ném đá anh vỡ đầu đấy:(( cảm ơn ông em vì mấy tấm hình, giao lưu với ace yêu chó trên toàn quốc đã mang lại cho anh 1 thú vui giữa thời gian khó này đấy
:D:D:D A có nhiều chó đẹp nên không sợ ném đá, mà ném nhiều thì chó càng đẹp hơn A nhỉ =))=))=)) .Chúc cho chó Phú Quốc VN, giống chó biết trèo tường vượt rào bơi lội giống thủy quân lục chiến, giống chó Quốc hồn Quốc túy giống như rượu Quốc lủi ngày càng đẹp và phát triển hơn :-*:-*:-*

tran van hoan

Active Member
Mời các bạn chiêm ngưỡng Ông trùm chó Phú Quốc Việt Nam - Mr Thắng cùng 1 em hàng siêu vện đen đỏ lửa giống đực thuần chủng có đẳng cấp đang lịch lãm chào khán giả trong ngày hội Việt Nam Dog Idol tại Văn Quán HN: >:D<>:D<:-*
[/QUOTÊ]

Xoâif la niềm kieu hãnh cuả trại , nhưng em ra vẫn chưa có hậu duệ nào cuả trại phế ngôi cuả Xoài được anh Thắng nhỉ .....

kecodon

Member
chủ nhật này các bác có off ở công viên,chỗ đường nguyễn lương bằng ko ạ,nếu có,cho em xin đi ké với ạ,tranh thủ em học mót một số kinh nghiệm,được tẹo nào hay tẹo ấy ạ.tranh thủ mà các bác...hì hì<:p<:p

tunghhtp

Member
chủ nhật này các bác có off ở công viên,chỗ đường nguyễn lương bằng ko ạ,nếu có,cho em xin đi ké với ạ,tranh thủ em học mót một số kinh nghiệm,được tẹo nào hay tẹo ấy ạ.tranh thủ mà các bác...hì hì<:p<:p
Chủ nhật này clb NNN CPQ tại HN có off tại công viên 1-6 gân Nguyễn Lương Bằng đó. Mời bạn tham gia

Em nào gặp anh Thắng mà lại không có chó để nuôi mới là chuyện lạ. Hehe. Bác Thắng này bác ý truyền lửa nhanh lắm.

@ vulong: ở clb nnn chó PQ HN không có câu : " Truyền lửa " đâu nhé ...mà chỉ có câu : " Cho nhiễm trùng " mà thôi=))=))=))

nduy

Member
Nhẩm tính thì bác cứ nhẩm tính và ghi vào sổ "lợi nhuận phối giống" chứ sao bác phải công bố lên diễn đàn làm gì nhỉ ???..........hihi......:p:p:p >:p>:p>:p
xin lỗi ông anh javata này, toàn ném đá và ném gạch hội nghị thôi. thời gian chém gió lung tung vớ vẩn này, e khuyên a tìm và nuôi một chú phú quốc đi. Để bớt thời gian tào lao.

Lại tiếp tục có tin nóng đây : tới 10h sáng nay 19/4/2013: 30 lại đã có thêm 9 hậu duệ 3 vàng 6 vện xoáy 100% : vợ của nó là của 1 người ae ở cách HN hơn 300Km.

Ngoài ra nó đã thực hiện NGHĨA VỤ làm chồng cho 2 em cái ở Trại của mình

Mời các bạn chiêm ngưỡng Ông trùm chó Phú Quốc Việt Nam - Mr Thắng cùng 1 em hàng siêu vện đen đỏ lửa giống đực thuần chủng có đẳng cấp đang lịch lãm chào khán giả trong ngày hội Việt Nam Dog Idol tại Văn Quán HN: >:D<>:D<:-*
[/QUOTÊ]

Xoâif la niềm kieu hãnh cuả trại , nhưng em ra vẫn chưa có hậu duệ nào cuả trại phế ngôi cuả Xoài được anh Thắng nhỉ .....
Cảm ơn ông em, dù cho có con nào vượt trội hơn Xoài thì với anh nó vẫn là nhất, ở Trại của anh thì có con XẤU MÙ anh vẫn nuôi với các chế độ chăm sóc, ăn uống như nhau, chẳng con nào bị ngược đãi cả ....