• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tại sao lại phải chán nuôi xoáy thái.. k thì nuôi loai gì bây giờ

Từ bé đến lớn chưa biết 1 viên canxi hay 1 hạt thức ăn khô nào,vậy mà chân tay vẫn ok :)
Đấy là cái hay của nuôi xoáy thái đấy các bạn

DAYTONA

nhờ mấy bác nào có kinh nghiệm kiểm tra con thái này,mình thì thấy giống thái dúi quá

hoangtkv

Active Member
nhờ mấy bác nào có kinh nghiệm kiểm tra con thái này,mình thì thấy giống thái dúi quá
Đúng vậy bạn ạ. Không biết chủ topic có ý gì, mấy con Xoáy Thái Post lên đa phần đều là Thái lai chứ không phải Thái Lan. Đề nghị bác chủ topic vào cho thêm tý bình luận ạ.

mình cũng không biết thế nào là chó xoáy thailan bạn hoangkt ah.. 2con của mình là cái.. Nặng khoảng 25..27kg.. Và thấy nó cũng khá khôn..vệ sinh sạch sẽ.. Mỗi tội là lúc mua không xin giấy chứng nhận thailan

vanglai213

Active Member
:)):))hihi Đến chó Xoáy thái vào VN mình còn bị lai ,nói gì con PQ bị lai các bạn nhỉ ?Công nhận VN mình có nhiều công nghe lai tạo, hay cứ thử lai bừa xem nó ra cái gì ? :)):))