• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tư vấn nơi gửi miu miu

(e ko biết post ở thớt nào nên mod cho e post tạm ở đây mấy hôm nhé)
mọi người ở hà nội có ai biết chỗ nào nhận trông miu miu đáng tin cậy ko ạ, sang tuần e có việc gấp phải đi vắng ko biết gửi 2 bé nhà e ở đâu đây ạ, vương quốc mèo thì đóng cửa ko biết bao giờ mới mở.hix. ai biết thì giới thiệu cho em với nhé.
thaks mọi người nhiều.

bizonzon

Active Member
Bạn đi vắng trong bao lâu? 2 bé mèo tính tình thế nào? ăn uống ra sao?
Bạn có thể nói rõ để nếu có thể thì nhờ các bạn trong hội mèo trông giúp cũng được.

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Bạn đi vắng trong nhiêu lâu? Bạn post rõ tình hình 2 bé nhà bạn thì sẽ có người giúp được bạn mà.

cám ơn các bạn nhé,tớ nhờ được người chăm các bé rồi,đỡ phải gửi.may quá vì có việc đi vắng 2 tuần mà ko có ai chăm hộ thì chết.2 bé nhà tớ cũng rất ngoan,quấn chủ,ăn uống cũng dễ nhưng 1 bé còn nhỏ,mới 2 tháng. tớ nhờ được người đến chăm chúng nó rồi,chúng nó vẫn được ở nhà.thaks mọi người nhé.