• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tý Ty chào cả nhà VP

Mimi83

Member
Tý Ty được mẹ đón về từ chợ Bưởi. Hôm ấy mẹ đi dự đám cưới về, qua chợ Bưởi thấy Tý Ty bị nhốt trong lồng kêu liên tục thảm thiết, tay luôn cào lồng, bà bán hàng bỏ ra là Tý Ty ngồi im trong lòng mẹ. Thế là mẹ đón Tý Ty về và để lại cho bà bán hàng 800K.
Khi về nhà mẹ mới biết Tý Ty bị đau bụng nay thì Tý Ty đã khỏi, rất dễ thương và tinh nghịch. Mấy hôm mới về, mẹ sợ Tý Ty không qua khỏi nên không dám đưa Tý Ty lên VP, nay Tý Ty đã khỏi, xinh đẹp, mẹ đưa Tý Ty lên chào cả nhà VP. Chúc đại gia đình VP luôn đông vui, mạnh khỏe và bình an.
Đây là ảnh Tý Ty do mẹ chụp

Còn đây là ảnh Tý Ty làm mẫu cho anh khai trương cái Nikon D300 mới, cả nhà thấy Tý Ty có dễ thương không?

nguyenthuy

Member
Oa, đôi mắt to tròn ngây thơ quá, kiểu này mang đi lừa tình thì khối anh chết đây. Mimi xinh gái quá cháu ơi!!!

Mimi83

Member
Cảm ơn cô Nguyenthuy nhé. Cháu vừa mới lên đã được yêu quý thế, thích quá. Tks!

nguyenthuy

Member
Cảm ơn cô Nguyenthuy nhé. Cháu vừa mới lên đã được yêu quý thế, thích quá. Tks!
Ôi ôi, làm cô Thủy ngại rồi nè. Mà cho hỏi, tyty là mèo lai hả, nhìn cháu lông khá là dài nhưng lại ko giống mấy loại mèo lông dài nhìn thấy trên VP. Chủ nhật này off, Mimi có cho ty ty đi ko?

SheraLinh

Member
ui zời ơi
zai hay gái đây hả trời ơi
sao mà yêu thế....sao mà xinh thế
TT~TT.....nhìn cái mặt này chắc cũng lém lắm

Ôi ôi, làm cô Thủy ngại rồi nè. Mà cho hỏi, tyty là mèo lai hả, nhìn cháu lông khá là dài nhưng lại ko giống mấy loại mèo lông dài nhìn thấy trên VP. Chủ nhật này off, Mimi có cho ty ty đi ko?
Dạ thưa cô Thuỷ, cháu ở cùng nhà với Mimi83, Tý ty nghịch ngợm kinh khủng, có thể vì em còn trẻ con nên rất hiếu động, khi mới về em ý rất dễ ăn nhưng giờ thì hơi bị "chảnh", phải ăn cá hoặc hạt của mèo thì mới chịu thôi.
Em mèo là tam thể, lông dài nhưng vì em ý được đưa từ chợ về nên ko biết em ý là mèo lại gì nữa, nếu mọi người ai biết thì thông tin cho em với.
Thanhks cô Thuỷ & mọi người trước nhé.