• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tôm and Laika mỗi nhóc 1 tính :(

hung1991

Member
Thành viên mới của gia đình mình Mrs.Tôm =))
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
Cậu bé khó chiều Mr.Laika
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
Thương 2 nhỏ nhà mình lắm
[/url][/IMG]

XoanQuay

Member
Tôm mới về mà lớn hơn laika, bạn mua lại à, Tôm được mấy tháng rồi? giống đực hay cái vậy? 2 chú này giống nhau

yeuketoan89

Active Member
Tôm là cái a ạ. cả 2 con đều yêu. nhưng cá nhân e nhìn thì yêu Laika hơn :D

hung1991

Member
Tôm mới về mà lớn hơn laika, bạn mua lại à, Tôm được mấy tháng rồi? giống đực hay cái vậy? 2 chú này giống nhau
uk Tôm mới về đc 4 ngày người đẹp đc 10 tháng rồi bạn ah

zen

Member
bạn ơi cái ảnh t2 là màu nó tối hay. màu lông ở mông đuôi nó bị ngà phai đấy

XoanQuay

Member
còi thì sang cô NGọc mấy hôm hehe, muốn béo tốt thì cứ hỏi chú Huy với cô Ngọc, mấy người bên tuổi trẻ nuôi cún mát tay hihi,

Bella Pham

Member
Chăm em Laika kiểu gì mà chỉ thấy chủ béo tốt thui... Giờ có thêm em nữa rùi, ít đi off ở các quán đi nhá >:p Yêu hai anh em (cún) :x :d

hung1991

Member
còi thì sang cô NGọc mấy hôm hehe, muốn béo tốt thì cứ hỏi chú Huy với cô Ngọc, mấy người bên tuổi trẻ nuôi cún mát tay hihi,
ok thanks b mình sẽ hỏi thêm kinh nghiệm béo tốt :))

hung1991

Member
Chăm em Laika kiểu gì mà chỉ thấy chủ béo tốt thui... Giờ có thêm em nữa rùi, ít đi off ở các quán đi nhá >:p Yêu hai anh em (cún) :x :d
tuần này k thấy đi off nhé =)) có e chihuahua lông dài bé nhứ hến vs dream =))

Bella Pham

Member
Bạn Hùng chăm cún tốt lắm, nhưng một phần là do tuổi trẻ ham chơi của bạn ý đấy bạn ạ :d